GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนวทางการเล่นผู้สื่อวิญญาณ การเก็บเลเวล ทักษะ

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน
ชีวิตหลังความตาย นี่อัพ 5 จะดีหรอ 
มันจะคืนมา2เปอ แต่เราก้กดอาหารเอา
จำเป็นไหมที่ต้อง5คะ
สวัสดีเจ้า         

ชีวิตหลังความตาย นี่อัพ 5 จะดีหรอ 
มันจะคืนมา2เปอ แต่เราก้กดอาหารเอา
จำเป็นไหมที่ต้อง5คะ
เมื่ออยู่ในสถานะชีวิตหลังความตาย จะไม่สามารถฟื้นฟูเลือดได้ แต่อัพ5ดีกว่า ระยะเวลาของบัฟมันอยู่ได้นานดี ส่วนวิธีทำให้ติดชีวิตหลังความตายเมื่อหมดเวลาบัฟและไม่ตายคือ กดสลับขั้ววิญญาณจะทำให้ไม่ตาย *ต้องmp เหลือมากกว่า50เปอเซนต์

ฮยอน.

ขอบคุณค่ะ

แต่ช่วยบอกการัพสกิวให้ใหม่ได้ไหมคะ
เมื่อไม่ได้อัพทักษะ ระดับวิญญาณแล้ว
ควยเอาเหรียญที่เหลือไปอัพอะไรดีคะ
หรือบอกสกิวที่ควรอัพมาหมดเลยก็ได้ค่ะ
จะอัพตามๆ  g#040 g#040
สวัสดีเจ้า         

ขอบคุณค่ะ

แต่ช่วยบอกการัพสกิวให้ใหม่ได้ไหมคะ
เมื่อไม่ได้อัพทักษะ ระดับวิญญาณแล้ว
ควยเอาเหรียญที่เหลือไปอัพอะไรดีคะ
หรือบอกสกิวที่ควรอัพมาหมดเลยก็ได้ค่ะ
จะอัพตามๆ  g#040 g#040
เปลี่ยนเป็นอัพแบบนี้ก็ดีครับ
1.ศาสตร์แห่งแสงสว่าง ระดับ1
2.ความลึกลับของวิญญาณ ระดับ5
3.ศาสตร์แห่งความมืด ระดับ5
4.กลไกแห่งชีวิต ระดับ1
5.สูบชีวิต ระดับ5
6.ผีหลอก ระดับ5
7.ภูติผีสิงสู่ ระดับ2
8.รัติกาลดับสูญ ระดับ5
9.เสียงเรียกจากยมฑูต ระดับ5
10.สลับขั้ววิญญาณ ระดับ1
11.ชีวิตหลังความตาย ระดับ5

ฮยอน.

แล้วสกิว เนตรส่องวิญยาณดีไหมคะ
มันไม่ค่อยมีประโยชน์อะ เหมือนแว่นเผยไต๋ ใช้ดูเวลดูเลือดไรพวกนี้

ฮยอน.

เทคนิคการฆ่าพลลาดตระเวนแบบง่ายๆของผู้สื่อวิญญาณ !!!
ของและทักษะที่ต้องมี
1.ผลึกวิญญาณธาตุมืด
2.ทักษะ ผีหลอก
3.ทักษะ ชีวิตหลังความตาย
4.ทักษะ เสียงเรียกจากยมฑูต

แล้วคลิปนี้ อัพสกิวผีหลอกดับไรหรอคะ
สวัสดีเจ้า         

เทคนิคการฆ่าพลลาดตระเวนแบบง่ายๆของผู้สื่อวิญญาณ !!!
ของและทักษะที่ต้องมี
1.ผลึกวิญญาณธาตุมืด
2.ทักษะ ผีหลอก
3.ทักษะ ชีวิตหลังความตาย
4.ทักษะ เสียงเรียกจากยมฑูต

แล้วคลิปนี้ อัพสกิวผีหลอกดับไรหรอคะ
อันนี้อัพระดับ 5 ครับ

tackeyfunk

• Newbie
  • *
อยากรุ้อีกอย่าง ถ้าเราพื้นหลังจากตายแล้ว

มีวิธีทำไงให้ไม่ตายอีกรอบมั้ง เพราะปั้มยาแล้วเลือดก็ไม่เพิ่ม - -

อยากรุ้อีกอย่าง ถ้าเราพื้นหลังจากตายแล้ว

มีวิธีทำไงให้ไม่ตายอีกรอบมั้ง เพราะปั้มยาแล้วเลือดก็ไม่เพิ่ม - -
กดสลับขั้ววิญญาณ สลับmp ไปเป็น hp ทำให้ไม่ตาย

ฮยอน.

กดสลับขั้ววิญญาณ สลับmp ไปเป็น hp ทำให้ไม่ตาย

งั้นก็อัดับ 1ได้อ้ะสิ   g#040
55
สวัสดีเจ้า         

Adocawa

• Newbie
  • *
คห.1  ครับ
พี่บอกว่าเล่นสายความมืด
แต่พี่อัพความลึกลับของวิญญาณระดับ 5
อย่างนี้ HP ก็น้อยไม่ใช่หรอครับ..?

คห.1  ครับ
พี่บอกว่าเล่นสายความมืด
แต่พี่อัพความลึกลับของวิญญาณระดับ 5
อย่างนี้ HP ก็น้อยไม่ใช่หรอครับ..?
มันใช้ได้หลายแบบครับ สลับmpไปเปนเลือดก้ได้

ฮยอน.

ขอถามอีกนะคะ
ถ้าเราอัพพวกระดับวิญญาณ มา
สมมุดเราอัพ ระดับ5มา

มันเป็นสกิวหมู่ใช่ป่ะคะ
สมมุติเรากดใช้สกิวผีหลอก
ถ้าเรากดใส่คนที่เวล 99 เขาก็ไม่ได้รับผลจากสกิวนี้ใชป่่ะคะ ?
แต่คนที่อยู่รอบ ๆ ซึ่งเวลหาร 5 ลงตัว จะโดนไหมคะ (แบท)
สวัสดีเจ้า