GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ยุติธรรมอะครับ

tongkiku5

• Newbie
  • *
ผมอยู่เซิฟวุ้นใต้พิพบอะครับชื่อตัวละคร O_TonGGy_O-Treasure ติดคุกโดยไม่ได้ตั้งใจทำ

ตอนผมตีบอสนะครับผมจะยิงบอสไม่ให้มันฟู แต่ตัวละครมันเดินเข้าวุ้น แล้วยิงต่อ แล้วมีคนถ่ายภาพตอนผมยิงในวุ้น ทั้งๆๆๆที่ผมไม่ได้ตั้งใจ
แล้วผมก็ต้องมานั่งทนออนไลน์ 168 ชม หรอครับ
แถม168เนี่ยนับเวลาออนด้วยไม่ได้นับเวลาออฟ

และบัควุ้นนี้ผมไม่รุ้ไรเลยมันยิงเลย   และบัควุ้นก้เปนความผิดของเกมที่ไม่แก้ไขอะครับ
ผมขอลดหย่อนโทษได้ไหมครับ
ไม่ได้เจตนาจะบัคแต่มันวิ่งเข้าไปเองอะครับแล้วมีคนถ่าย
ตอบด้วยนะครับยังนี้จะทามไงหรอครับ

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
ผมเป็นคนถ่าย ผมเห็นน คุณ พยายามลากบอสไปไกลๆให้ยิงในวุ้นได้ ตอนแรก ยิงไม่ได้ คุณก็เอาพระลากไปให้ยิงได้

tongkiku5

• Newbie
  • *
เหอะๆๆ อย่ามามั่วดิ
เรากดตีบอสตอนมันฟูเรายืนข้างวุ้นแล้วกดยิงมันเข้าไปเอง   ตอนมันฟูเรากดยิงข้างวุ้นตลอดอะ แล้วมันวิ่งเข้าไปวุ้นเอง

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
จับทีมงานขังคุกไปด้วยครับ ข้อหา รู้ว่าเป็นบัคและไม่ดำเนินการแก้ไข ปล่อยละเลยมานมนาน อันที่จริงบัควุ้นเนี่ย แม้กระทั่งคนที่ไม่จงใจหาผลประโยชน์จากมัน แต่กับคนเก็บเวล คนเดินทางธรรมดา ก็สร้างปัญหาให้เขาอยู่เหมือนกัน 

สุดท้ายนี้เพื่อเป็นการให้เร่งแก้ไขได้โดยไว และให้เห็นปัญหาบัคเป็นสิ่งสำคัญขึ้นมาบ้าง เราขอเสนอ ยา....หนูอยากให้คุณแก้บัค ขวดละ 30000 โซล  555+ เพื่อเป็นแรงจูงใจช่วยผลักดันการพัฒนาเกมส์นี้ต่อไป   g#037

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
ฝากทักทาย Ninja_Assasin ในคุกข้อหาเดียวกันด้วยครับ อิอิ