GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้โปเเกรมช่วย ฟลัด ข้อ ความ เชิพ อวตาร ทั้ง วันทั้ง คืน

DUCKY

• Newbie
  • *

ฟลัดข้อ ความ ทั้ง วันทั้ง คืน ในตลาด ใช้โปรเเกรม ออโต้ ไร สักอย่าง รบกวนทีม งานเเวะ มาดู หน่อย เหอะ วันๆๆไม่เห็น หัว จีเอ็ม สัก คน ณ เชิพ อวตาร หรือ ว่า จมน้ำ ตายกันหมดเเล้ว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ll_-..Athena..-_ll

• Jr. Member
  • **
  • ~“• P♥N •”~
ยังงี้ต้อง ขังคุกสิโน๊ะ 555555555555
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ต้องขออภัยนะผู้เล่น ทีมงานมีวันเข้ามาตัดสินอย่างชัดเจนนะครับ คือวันจันทร์ วันพุธ และวันศุกร์ นะครับ
และไม่ได้มีแค่งานนี้งานเดียวที่ต้องดำเนินการนะครับ จะลงไปตรวจสอบให้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2011, 16:38:26 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้