GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ทราบว่า เซิฟอวตารจะกแจ้งแบนได้หรือไม่

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
คือ เข้าเว็บอวตารแล้วไม่พบบอร์ดการแจ้งแบนน่ะครับ เลยมาอาศัยที่นี่แทน = ='' ถ้าแจ้งได้หรือไม่ได้ผมก็ไม่ทราบ

คือส่วนตัวไมชอบคำพูดที่ดูถูกอ่ะนะ

คือก็ทราบว่ามัน PK นะ แต่ว่าด่ากันอย่างนี้ก็ไม่ทน ><

ขอโทษนะครับที่ระบาย  woon_555
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
อวตาร ด่าไม่ผิดนะ - -
แต่เรื่องค้าขาย โกงอ่าผิด
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
อวตาร ด่าไม่ผิดนะ - -
แต่เรื่องค้าขาย โกงอ่าผิด
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
ด่าไม่ผิดอ่อ มิน่ามันด่าแหลก = =''  woon_555
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เกมส์ อวตารไม่มีกฎการแบนเรื่องคำหยาบครับ

ป.ล. แต่กฎอื่นๆ ยังเหมือนเดิมครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้