GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกงลบ0 บังเอิญมือไว

GangstaR

• Jr. Member
  • **

Coud™

• Full Member

ถ่ายไว้ทันเวลา

เเล้วทำไมไม่ถ่ายตอนบอกเขาจะจ่ายกี่mอะ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

GangstaR

• **
ถ้าถ่ายตอนนั้นไม่ทันเค้ากดยกเลิกไปก่อน พอลบ0 ผมกดถ่ายเลย ช่วงสนทนาคิดว่าไม่จำเป็นเพราะแค่พูดคุย
อีกอย่างเอามาไห้ดูไม่ได้หวังไรมาก ขอให้ดูอย่างยุติธรรมนะครับ ผมไม่จำเป็นต้องใส่ร้ายใคร ประวัติ+ตลอด(โม้ตลอด) g#039

r3fd4rffff

• **

เเล้วทำไมไม่ถ่ายตอนบอกเขาจะจ่ายกี่mอะ
แล้วใครจะโง่ขายไม้เพลิง1.9mละครับ มีที่ไหนถ้ามี ผมเอาหมดเลย

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส

แล้วใครจะโง่ขายไม้เพลิง1.9mละครับ มีที่ไหนถ้ามี ผมเอาหมดเลย
เอาตัวเองให้รอดก่อนนะไอควายไอสอนเค้า
g#037

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานไม่สามารถลงโทษผู้เล่นดังกล่าวได้ เนื่องจากบทสนธนา เรื่องราคาตกลกันยังไงนะครับ
เพราะไม่งั้นผู้เล่นที่ถูกกล่าวหาเขาจะสามารถปฏิเสธได้นะครับ
ต้องขออภัยมาในความไม่สะดวก
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้