GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ถ้ากฎมันมาก ๆ มาย ๆ มึน ๆ งง ๆ ขนาดนี้ ซับซ้อน กฎเปลี่ยน มีปัญหา แบนแบบหลักเถอะครับ ใบ้ 1วัน-10ปี ก็ว่าไป ไม่ต้องแบนถาวร เวลาจะแจ้งแบนแล้วแจ้งไม่ได้ ต้องการหลักฐานเพิ่ม ผมก็ขี้เกียจมานั่งเล่นเซฟตั้งแต่ภาพ 1 ถึงภาพที่ 100
คืออารมณ์ของคนแจ้งแบนคือการสรุปเนื้อความล่าสุดมาละครับ ถ้ามีอะไรติดขัดใจมากก็ให้คู่กรณีเซฟภาพขัดแย้งกันเองไปเลย มันยุ่งยากใช่มั้ยล่ะ ? ใช่ มันยุ่งยาก งั้นก็ไม่ต้องแบนหรอกครับ ยกเลิกกฎไป แล้วทุกอย่างจะจบ เสนอคร่าวๆอย่างงี้เลย   g#019
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
ไร้สาระ เห็นใจคนเขาบ้าง อย่ากลัวแพ้ เลยขจัดคู่ต่อสู้ด้วยการแบน ใจเขาใจเรา  woon_555

ไร้สาระ เห็นใจคนเขาบ้าง อย่ากลัวแพ้ เลยขจัดคู่ต่อสู้ด้วยการแบน ใจเขาใจเรา  woon_555
คราวหลังอย่าไปสร้างเพจเฟสบุ้คปั๊มไลค์ขายเอ็มละเกรียนคนอื่นนะครับ ไม่ไหว ๆ สงสารคนอื่นเขา ดูหมิ่นคนอื่นไม่ดีนะ ว่าคนอื่นไร้สาระ แหม่ น่าสงสาร พ่อคนแถ  g#001
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ก็มั่ยรู้สินะ

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
หรอครับน้องเรียว ปั้มไลค์เฟสบุ๊คหรอ มันไร้สาระเสียตังไปทำไม ครับ 555555555555555 นิมีสมองรึเปล่า แต่งเรื่องเก่งนะเรา

โถๆ น่าสงสาร ดิ้นใหญ่

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
หรอครับน้องเรียว ปั้มไลค์เฟสบุ๊คหรอ มันไร้สาระเสียตังไปทำไม ครับ 555555555555555 นิมีสมองรึเปล่า แต่งเรื่องเก่งนะเรา
ดิ้นจังนะตัวเองเค้าอายเเทน

untitled

• Sr. Member
ปั้มไลคต้องจ่ายตังด้วยเหรอรู้ดีจัง

เซียนจัด  #038

อานน

• **
ขอบคุณที่เสนอครับทางทีมงานจะพิจรณาครับ