GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้ผลประโยชน์จากมอน ฝึกC3

__Chinnamon-

• Newbie
  • *
เอาหนัักไปๆเลยยยยย  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ออโต้ตรงไหนหรอ ? ก้อเหมือนฝึกพันออนทิ้งไว้ ไม่เห็นผิดไรหนิ  woon_huh woon_huh

เจ้านายสั่งมา

• การป้องกันและปราบปราม คืออีกทางเลือกของผมที่จะเล่น
  • Newbie
  • *
  • ห้ามการซื้อขาย แลกเปลี่ยน ไอเท็ม เงินบิลล่า และเงินโซล อันเป็นการหลอกลวง
สกิลโจมตีสวนกลับ มันออโต้ตรงไหน มันเป็นสกิลปิด/เปิด มีผลอัตโนมัติเมื่อโดนโจมตี  woon_555 woon_555 woon_555

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

JuBBabyCry

• Jr. Member
  • **
อาชีพอื่นเสียเปรียบหว่ะ  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030
 จีหาทางแก้ด้วย

¥~•MaKing•~¥

• Newbie
  • *
ใช้ผลประโยชน์จากมอนเตอร์มันก็ไม่ผิดนิครับแล้วก้สวนกับมันเป็นสกิวเปิดแล้วขึ้นตลอดน่ะครับ คุณมาโพสแบบนี้ต้องการอะไรครับนั่น  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ

เราเก๋าอ่ะนาย

• **
กรุว่าแระ ต้องมีซักวันที่ ลาโง่ มันจะแจ้งสวนกลับ ใช้ออโต้

ปล.ปิดกระทู้เหอะจีเอ๋ย

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เราจะดำเนินการลงไปตรวจสอบครับ หากผิดจริงจะดำเนินการลงโทษครับ