GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไนน์เราเกลียดเทเเพรวเซิฟนรก

zxxcc

• Newbie
  • *
ถามจิงจิช๊อคอย่างเดวเรยหรอค่ะด่าไม่กี่คําก็เเบนละคนป.ย.อไงชอบโพสอะๆไรกันเราก็เเค่ด่านิดหน่อยเทอด่าเรา ร่านเเรด อ่อยเรายังไม่โพสของเทอเรยไนน์ทําตัวยังงี้คิดว่าจะมีใครชอบอีกเราไม่อยากเทอหรอกนะไอพวกกาคาบพริกอะทามไรก็ไม่รู้นิสัยไม่ดีพ่อเเม่ไม่สั่งไม่สอนหรอหรือไม่จํากันเองหะจําไส่กระโหลกไว้ด้วยว่ากูๆๆๆๆๆๆๆจะๆๆๆๆๆไม่มีวันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคุยกะเทอจบไหมโดนเเบน300ปี จีเอมใจดีจังค่ะ55555555หนูตายพอดีกว่าจะได้เล่นTTเดะละลึกชาติไปหาคนที่นิสัยดีกะเรานะค่ะ^^ยกเว้นเมิงไนน์ g#035 g#035  สู้ๆคนที่นิสัยดีอะค่ะ woon_sunny g#021

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมโดนแบนหลายรหัสผมยังเติมตังสร้างรหัสใหม่เรื่อยๆเลยครับ บางรหัสโซลตั้งเยอะผมยังไม่ง้อจีเอ็มให้ปลดแบนเลยครับ ผมว่าสร้างรหัสใหม่เลย เรื่องที่คุณไนน์ทำก็จำไว้เปนบทเรียน แล้วไปแก้แค้นในเกมเอาครับ  g#004

zxxcc

• Newbie
  • *
ขอบคุณนะค่ะที่สอนไม่เปงไรหรอกค่ะเราก็จะเลิกเล่นเกมส์นี้เเล้วเหมือนกันค่ะเราหมดเปงพันๆเเล้วจบเเค่นี้ละค่ะเกมส์อสุราอะค่ะ^^ woon_sunnyวาเเต่คุณเปงใครอะ

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมเปนคนหล่อประจำเซิฟนรกครับ อิอิ ขอโทดที่เสือกครับ แต่ผมหมดมากกว่าเธอเยอะครับ แค่พันๆมันธรรมดาครับ ผมรู้นิสัยพวกนี้ดีครับ ไม่เอ่ยดีกว่า จบข่าว

zxxcc

• Newbie
  • *
โทดนะค่ะอย่ามาทามเก่งเเถวๆนี้ขอบคุณที่ให้คําเนอะนําเเล้วกันไอร์คนนิสัยดี- -

untitled

• Sr. Member
นิสัยเปนยังไงหรอคุนชาญไหนว่าเลิกเล่นไปแล้ว

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
crazy game android < ชาญหรอ เปลี่ยนชื่อบ่อยโคต  g#040
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ชิกกี้

• Full Member
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ