GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไนน์เราเกลียดเทอจากเเพรวเซิฟนรก

zxxcc

• Newbie
  • *
 g#035 ไนน์ถ้าไนน์ได้อ่านข้อความนี้ขอให้ไนน์เข้าใจนะ เราเกลียดเทอสุดๆไม่มีใครเท่าเทอเเล้วพอใจเทอยังละ300กว่าปีกว่าเราจะพ้นโทษโดนเเบนถ้าไม่พอใจบอกจีเอมให้ลบรหัสเราทิ้งเรยก้ได้นะไนน์เพราะเรารู้เทอก็ไม่พอใจที่เราด่าเทอกว่าเทอจะสํานึกผิดก็สายไปเเล้วละไนน์ด่าเราล่านด่าเราเเรดด่าเราอ่อย เปงไงพอใจเทอเเล้วไม่ใช่หรอจีเอมหนูไม่ได้ขอนะ300กว่าปีไม่มากไปหรอหนูลงทุนเพื่อเกมส์นี้โดยเฉพาะนะค่ะหมดไป1000กว่าบาท เห้อถ้าจีเอมไม่พอใจหนูที่หนูโพสไว้ก็เพื่อมเวลาเเบนได้นะค่ะเพราะไงหนูก็ผิดตามหลักเกมส์นี้อยู่เเล้วไนน์ถ้าเราเจอกันอีกจําไว้เราจะไม่พูดกับเทอจากเเพรวชื่อI_LovE_YoU จะจํานายไม่ลืมไอคนนิสัยเสีย n.fwift  g#002 g#002 woon_cry

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ

zxxcc

• Newbie
  • *
ไม่นานหรอกค่ะสําหรับเราคนอย่างเรามันนิสัยไม่ดีอยู่เเล้วละค่ะยังไงก็อยากให้หมดอะนะเเต่ตายก่อนเราเล่นเเค่รหัสเดวละถ้าจีเอมไม่ลดโทษเราเราก็ไม่ว่าไรหรอกค่ะ g#043 g#043

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ทำไมไน้ทำกับแพรวอย่างนี้  g#043
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

zxxcc

• Newbie
  • *

zxxcc

• Newbie
  • *
ขอโทดนะค่ะหนูไม่รู้จักจิงๆอะค่ะเเต่พี่เล่นเซิฟไรหลักอีกค่ะเหนเเล้วเผื่อจะรู้จักเเต่อย่าไป่ด่าไนน์เลยค่ะเเช่งมันไม่ต้องไปด่าค่ะ555555

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ไน้เลววะ

แต่ภาษาจขกท.เราอ่านไม่ค่อยจะเข้าใจเลยคร๊

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ