GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้วุ้นฝึกC3หลักฐานครบ

nimit0006

• Newbie
  • *

้เพื่อความชัวร์ดูที่เวลาครับ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เอาตามความจริงน่ะ ผมว่ามันจะเรียกว่าบัคก็ไม่ใช่ เพราะระบบมันไม่ครอบคุมมากกว่า มันห้ามแค่ผู้เล่นโจมตี ไม่ได้ห้ามมอนเตอร์โจมตี
ไม่เชื่อไปตามดูเรื่องที่มันเกี่ยวกับวุ้นตั้งแต่เริ่มต้นได้

nimit0006

• Newbie
  • *

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
เอาตามความจริงน่ะ ผมว่ามันจะเรียกว่าบัคก็ไม่ใช่ เพราะระบบมันไม่ครอบคุมมากกว่า มันห้ามแค่ผู้เล่นโจมตี ไม่ได้ห้ามมอนเตอร์โจมตี
ไม่เชื่อไปตามดูเรื่องที่มันเกี่ยวกับวุ้นตั้งแต่เริ่มต้นได้

เห็นด้วยน่าจะทำให้ม่อนตีในวุ้นไม่ได้ g#046 g#046

แต่ก็เป็นบัคครับ เพราะเค้าประกาศห้ามใช้แล้ว

 ผู้ บ ริ โ ภ ค 

• Newbie
  • *
ที่ผิดนะคับ ผมเองคิดว่า เป็นจีเอมเอง นั้นแหละคับ คนแจ้งก้อเยอะแต่ไม่แก้ (และอีกหลายอย่างไม่ทำ) ส่งเข้าคุก g#030 อย่างเดียว  g#004
แล้ว สมมุติ นะ มีคนแจ้งว่า กำลังฝึกC3 คนตีม่อน มั่งอะ โทษ แบบเดียวกัน เปล่า ?

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร _wiza_ เป็นเวลา  360ชั่วโมงข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว