GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้ประโยชน์จากบัควุ้น V.2 Sv.สวรรค์

0864498195

• Newbie
  • *
ไม่เชื่อฟังกันเลย บอกแล้วไง ไฟเตอร์จะเวลหน่อยก็ไม่ได้ TT

ไม่ได้จ้องจับผิดใครครับ คือ เห็นแล้วมันไม่เหมาะสม โฮะๆ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ไฟเตอร์มีศรเวทย์ + แรงโน้มถ่วง สงสัยเป็นผู้ให้กำเนิดสายผสาน ? g#019
# ฮาาา  g#018
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???

dear

• Newbie
  • *
ทำไมหรอค่ะ ว่างขนานนั้นเลยหรอถึงมาถ่ายตุลงบอดอ่ะ

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ
ทู้ก่อน คาเดท ทู้นี้ไฟเตอร์หราา  g#018 ไฟเตอร์มีโน้ม  g#004

ว่างขนาดนั้นหรอคะ woon_555

dear

• Newbie
  • *

คนผ่านมา

• Newbie
  • *
ถ้าจำไม่ผิด แจ้งต้องเห็นชื่อผู้แจ้งด้วยไม่ใช่เหรอ ผิดพลาดก็ขออภัย

The.

• The
C3 วิ สกิลวิเต็มเลยนะ
ไฟเตอร์ยังไง
สงสัยเล่นมาก็โง่อย่างเดียวเลย
 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019

installict

• Newbie
  • *
อ่าว อีกราย  g#041
คนๆ หนึ่งอาจทำอะไรผิดพลาดได้หลายอย่าง แต่มันจะกลายเป็นความพ่ายแพ้ไปจริงๆ เมื่อเขาเริ่มโยนความผิดไปให้คนอื่น

surachai2555

• Newbie
  • *
ผมว่ามันคือ  วิธีการของเขาน่ะครับ หลายเซิร์ฟใช้กันเยอะไป คุณไม่รู้เอง  ก่ัอิแค่  คนลากมอลไปไว้ในวุ้น คนอยู่นอก ไม่เห็นผิด
คุณนั่นแหละที่ผิดเองที่ไม่รู้ woon_yesจบ

The.

• The
ผมว่ามันคือ  วิธีการของเขาน่ะครับ หลายเซิร์ฟใช้กันเยอะไป คุณไม่รู้เอง  ก่ัอิแค่  คนลากมอลไปไว้ในวุ้น คนอยู่นอก ไม่เห็นผิด
คุณนั่นแหละที่ผิดเองที่ไม่รู้ woon_yesจบ
จบห่าไรหล่ะเนี่ย ไม่รู้ยังมาอวดฉลาด g#016 g#016 g#016

Zz_____________zZ

• Jr. Member
  • **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥

โง่จิงๆหรือแกล้งโง่อ่ะครับ ไม่ผิดยังไง ใช้ผลประโยชน์จากวุ้นปลอดภัย แต่ว่าเซิฟสวรรค์ไม่รู้เหมือนใต้พิภพรึป่าวน้อ sv.ใต้ นี่โดนคุกหลายไอดีละ   woon_sad1   woon_sad1