GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้บัควุ้น Sv.นรก

พาราโดนตีละวิ่งเข้าวุ้นครับ ผมอยู่ในเหตุการ แต่่ที่โดนแบนแน่ๆ คือคนลงนะครับ คำว่าไอ + จู๋ ลาก่อนครับ T_T

M ặ ℓ ә ғ ї כ è й Ŧ

• Newbie
  • *
ว่าละต้องมีการออกมาปกป้องกัน 555+ 

ถ้าเกิดโดนก็โดนไปสิ แค่พระเวลไม่ถึง 70  ของในตัวก้ไม่มี กับค่าเข้าเล่น 20k โซล

ดับเบิ้ล

• Full Member
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร dsfdsqfdhdhgdhdfghfd ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ

4. ทีมงานจะลงโทษคำหยาบหลีกเลี่ยงคำหยาบที่ใช้อักษรหรือสระไม่ครบ ถ้าทางทีมงานตีความว่าเป็นคำหยาบก็จะลงโทษ เช่น ไอ ทางทีมงานจะพิจารณาว่า ถ้าตามด้วยชื่อนั้น ไอแดง เป็น

จากรูปหลักฐานเป็นการโจมตีแบบไม่ใช้สกิล ตัวละครดังกล่าวได้ถูกโจมตีมาจากข้างนอกวุ้น และได้ทำการวิ่งเข้าวุ้นแล้วข้อมูลการโจมตียังคงคาอยู่ทางทีมจะถือว่าไม่ได้เป็นการใช้วุ้นเพื่อหาผลประโยชน์ แต่ถ้าเป็นการใช้สกิลเพื่อฝึก C3 ในวุ้น ทางทีมงานจะพิจารณาใช้วุ้นเพื่อหาผลประโยชน์