GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่จบครับ โดนแบนบอด

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=16119.0

อ้างจากกระทู้นี้นะครับ ผมเพิ่งทราบว่ามีการแจ้งผู้กระทำผิดในpm และไม่ต้องเดาว่าใครส่ง คงจะพลังโจมตีสุดเสล่ออีกตามเคย เสือกๆงี้ไม่มีใครเกิน

แต่ผมขอหลักฐานครับ อยู่ๆมาจับ งงนะครับแค่อยากรู้ว่าพลาดกระทู้ไหน แล้วทำไมถึงโดนแบนบอด? แล้วผมไม่มีสิทธิ์จะรับรู้ความผิดของตัวเองเลยหรอครับ

เผื่อบางทีมันนานโขแล้วยังไปไล่ตามแบนอีกก้อใช่เรื่องนะครับไม่ยอม

อีกประเด็นครับต่อไปถ้ามีการแจ้งผู้ทำผิดผ่านpmดีเหมือนกันครับ ใครหยาบนรกจะได้แจ้งแบนให้ย้ายของไม่ทันเลยเหอะ พื้นที่แจ้งจัดเป็นโซนให้แจ้ง คุณยังอนุโลมแบนให้

ตามนั้นย์นะครับถ้าไม่ปลดแบนให้ผมแล้วไล่คนที่พีเอมไปมาแจ้งให้หมวดหมู่นี้ เดี๋ยวเจอดราม่าแน่นอนครับ นี่ไม่ใช่คำขุ่แต่เป็นคำเตือนครับผมไม่มีอำนาจจะบังคับใครแต่ผมมีสิทธิจะปลุกใจให้คนมาเข้าข้างและเห็นใจผม

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยในการลงโทษที่ผิดพลาดครับ ทางทีมงานได้ปลดล็อคให้แล้วครับ