GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **

PEET

• Full Member
น่าจะเปงการเเก้โคด เหมือนโปรเผ่าสนุกมั่ง เเต่ดูๆไปเเล้วเเก้ไปก็ใช้ชื้ออะไรไม่ได้หรอก ทำได้เเค่มีเลข ( ไม่เเน่ใจเเต่คงมั่งนะ)

nightmare97

• Newbie
  • *
น่าจะเป็นอย่างที่แรบบนพูด

แต่ผมว่าเกมทุกเกมมันมีโปรหมดแหละ 

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • Jr. Member
  • **
อือ มันเอาไว้แก้โชว์เฉยๆ

SilverBorn

• Newbie
  • *
อ๋อ พวกเนรคุณกิลตัวเองรึไง

เอามาจากเฟสกิลหัวโบราณสินะ

มีพวกสันดารตีหลังพวกกันเองสะงั้น

โปรนี้มันแค่เฟคตัวเลขครับ ใช้สมองอันน้อยนิดคิดหน่อย

มันถ้าแปลเป็นไทยคือตัวเลขหลอกๆ มันใช้ไม่ได้จริงใช้ได้แค่เกมออฟไลน์เพราะข้อมูลมันอยู่กับตัวคอม ส่วนเกมข้อมูลมาจากเซิร์ฟเวอร์เขา

โง่เอ้ย ไม่พิมพ์ชื่อตัวหลักก่อนโพสละ  g#040 g#040

u.u

• Newbie
  • *
อ๋อ พวกเนรคุณกิลตัวเองรึไง

เอามาจากเฟสกิลหัวโบราณสินะ

มีพวกสันดารตีหลังพวกกันเองสะงั้น

โปรนี้มันแค่เฟคตัวเลขครับ ใช้สมองอันน้อยนิดคิดหน่อย

มันถ้าแปลเป็นไทยคือตัวเลขหลอกๆ มันใช้ไม่ได้จริงใช้ได้แค่เกมออฟไลน์เพราะข้อมูลมันอยู่กับตัวคอม ส่วนเกมข้อมูลมาจากเซิร์ฟเวอร์เขา

โง่เอ้ย ไม่พิมพ์ชื่อตัวหลักก่อนโพสละ  g#040 g#040

อวดเก่งจัง ผมเล่นใต้เจอใน ยูทูบมา วีดีโออะ ไม่รู้ก็อย่าเห่ารู้ว่าเห่าเป็นอ่ะ ผมเห็นก็เอามาผมไม่เคยใช้ไม่รู้เอามาลงผิดมากไงหนักหัวบิดามารดาคุณหรอ

ปญอ  ปากดี ผมไม่ค่อยเล่นบอดครับ อย่าโชโง่

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
วีดีโอคริปที่โฟสไว้ถูกลบไปแล้วนะครับจึงไม่มีหลักฐานนะครับ