GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥♥♥...เซริฟ PK มีเตรียมต้อนรับเพื่อนใหม่ที่กำลังมาจากเซริฟอวตารกันแบบไหนกันบ้าง

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_love
       เซริฟ PKแต่ละคนและแต่ละสมาคม
       มีแนวทางต้อนรับเพื่อนใหม่ที่กำลังมาจากเซริฟอวตาร กันแบบไหนกันบ้างคับ
       มาแนะแนวกันซักหน่อยพอหอมปากหอมคอ..^_^..
       (เห็นหลายเซริฟมีการแสดงความคิดเห็นกัน เซริฟผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่จะอยู่รอด เลยขอเอาบ้างนะคับบบ)
                      g#031

Asura Inw

• Jr. Member
  • **
มาอยู่ ขอมือคนโสด ดิครับ   

ครอบครัวอบอุ่น รักสงบไม่คบเกรียน   พอเก่งๆแล้ว  ค่อยหากิลอื่นอยู่กะได้

กิล เรา เป็นกิล ที่อนุบาลเด็กใหม่ ครับ