GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
 woon_cry ทำไม ทำไม โบนัส พอเวล 99 รีแล้ว ได้โบนัสเท่าเดิม  woon_huh woon_cry woon_hurt

-Sinewy.

• **
เป็นเหมือนกันครับ เวล99จุ6ได้เตตัสแค่321 เหรียนชั้น2 ได้34เหรียญ

oI-Miyagi-Io

• Newbie
  • *
จุติ 2 เวล 99 แต่มีสเตตัสแค่ 74 ไปกดรีสเตตัสที่ NPC แล้วก็เหมือนเดิม  woon_huh

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
ภาพด้านล่างนี้เป็นตัวละคร ที่ย้ายมาจากเซิฟเวออวตารตรีศูล
วุ้นหน้าหนังสือ สเตตัสหายไป ภาพนี้

มาดูสเตตัสที่อัพเลเวลเอง จากเซิฟเวออวตารตรีศูล ที่ย้ายมา ซึ่งเป็นตัวเดียว กัน จุติ6
สเตตัส ที่เต็ม ขณะจับภาพเลเวล98ดังภาพด้านล่างนี้

ขอให้ท่าน จีเอม ช่วยปรับปรุงแก้ไขด้วยค่ะ ซึ่ง สเตตัส ผิดแน่นอน (ตัวละคร วุ้นหน้าหนังสือ รี สเตตัสใหม่แล้วก้อยังขาดอยู่)

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
สรุปง่ายๆๆๆคือ มาแค่ตัวเลข เลเวล99 แต่พ้อย แต้ม สเตตัส หรือดาเมจ ต่างๆๆไม่มาแล้วรีสเตตัสฟรีก้อทำได้ครั้งเดียว

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ปิดนาน แต่ก้ยังไม่สเถียรออกมายุดี  g#033 g#033 g#033

sweetbg1

• Newbie
  • *
ดันคับดับ ปัญหาสเตตัสเหมือนกัน

Wildman

• Hidden Master
^_^การงานเกินระดับหมดเลย พวกหาวัตถุดับ 5555 ระดับหกหาไรอะ woon_5555

OrChidS

เรื่องสเตตัสไม่ครบ
กดรีที่ npc อาจจะดูว่าได้ไม่ครบ
ลองกดดู ได้ครบตามที่เราจุครับ
คาดว่า การแสดงผลของพ้อยท์น่าจะผิดเพี้ยนครับวนใคร
ส่วนเรื่องการงานบางอย่างที่ระดับสูงสุด ที่ระดับ 5
เข้าเกมตอนแรก อาจจะเกินเป็นระดับ 6 ,7
แต่ลองออกแล้วเข้าเกมใหม่ จะกลับมาอยู่ที่ระดับสูงสุดเหมือนเดิมครับ
เรื่อง ซี 3 ก็เพิ่ม ตามที่ทางทีมงานได้ประกาศไว้
ส่วนท่านใดที่มีปัญหา ต้องแจ้งไปครับ

กดรีที่ npc อาจจะดูว่าได้ไม่ครบ
คาดว่า การแสดงผลของพ้อยท์น่าจะผิดเพี้ยนครับวนใคร

ส่วนเรื่องการงานบางอย่างที่ระดับสูงสุด ที่ระดับ 5
เข้าเกมตอนแรก อาจจะเกินเป็นระดับ 6 ,7
แต่ลองออกแล้วเข้าเกมใหม่ จะกลับมาอยู่ที่ระดับสูงสุดเหมือนเดิมครับ
เรื่อง ซี 3 ก็เพิ่ม ตามที่ทางทีมงานได้ประกาศไว้
ส่วนท่านใดที่มีปัญหา ต้องแจ้งไปครับ

เรารีแล้วไม่เปลี่ยนนะ  กดโบนัสได้เท่าที่มีเหมือนเดิม  ต๊อแต้ละ

3eCausez

Wildman

• Hidden Master

'"เส็งคเคร็งงง'"

• **

เรารีแล้วไม่เปลี่ยนนะ  กดโบนัสได้เท่าที่มีเหมือนเดิม  ต๊อแต้ละ

รีแล้วก็เหมือนเดิม ได้โบนัสไม่ครบ  woon_cry

3eCausez