GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตำราเบอร์เซอร์เกอร์ สายระเบิด+โป๊ะ

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
ขวานใหญ่เหล็กเพชร เพิ่มโป๊ะเท่าไรหรอครับ อ่านแล้ว งง มากๆ

ถ้า 5+5% ผมจะซื้อมาใส่เลยครับ  woon_sunny
10%

ใช่แล้วครับเพิ่มอัตราโป๊ะ10%
woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
สกิลพวกนี้เหมาะแค่พีเคทีตีกันนอกเมืองแล้วบัพพระนิ

g#022

ถ้าสวรรค์เบอระเบิดไม่อัพ กายาเหล็กมันก้อคาเดทที่มีสกิลอมตะ30วิ +เลือดเยอะแค่นั้นเอาแคสแช่ยังชนะสบายๆ

g#010

สกิลพวกนี้เหมาะแค่พีเคทีตีกันนอกเมืองแล้วบัพพระนิ

g#022

ถ้าสวรรค์เบอระเบิดไม่อัพ กายาเหล็กมันก้อคาเดทที่มีสกิลอมตะ30วิ +เลือดเยอะแค่นั้นเอาแคสแช่ยังชนะสบายๆ

g#010

หมายถึงในแบทหรอครับ(เบอเสียเปรียบในแบทเท่านั้นครับ นอกแบทคนละเรื่องเลย)  เวลาระเบิดคลั่งจะเป็นอมตะนะครับ

แคสคงตายก่อน  woon_555 woon_555

เบอผมเวล76 แค่มีกายาเหล็ก ไม่ระเบิดก้อเก็บเบรด วิ ชาป ได้หลายตัวแล้ว

ไม่เสียเปรียบนะครับถ้ารู้จักพลิกแพลง ใช้ทริค บัค ฯลฯ ให้เป็นประโยชน์ต่ออาชีพที่ตัวเองเล่น

micky123

• Newbie
  • *
ถามไรหน่อยคับ ถ้าเล่นเซตหายนะ แต่เปลี่ยน เครื่องรางหายนะ เป็น ตะกุดแทนจะดีไหมคับ

• Newbie
  • *
ถามไรหน่อยคับ ถ้าเล่นเซตหายนะ แต่เปลี่ยน เครื่องรางหายนะ เป็น ตะกุดแทนจะดีไหมคับ

ใส่ครบเซตดีกว่าครับ ถ้าไม่ใส่เซตหายนะ ก็ใส่แรร์+ตระกุดเลยครับโหด
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

sandarn_

• Jr. Member
  • **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

• Newbie
  • *
g#031 g#031 g#031

จุ 6 ลง ไร มั้ง

- -.
 g#041 g#041

สเตตัสหรอครับ

จุติ6 ลงstr99 dex99 vit99 vit99 ครับ
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

Rest In Peace

• Full Member
ผมเล่นเบอดาบสายระเบิดครับ อยากถามเฉยๆว่าคนอื่นเค้าเล่นกันมั้ย  woon_hurt

• Newbie
  • *
g#031 g#031 g#031

จุ 6 ลง ไร มั้ง

- -.
 g#041 g#041

สเตตัสหรอครับ

จุติ6 ลงstr99 dex99 vit99 vit99 ครับ

แก้ให้ str 99 dex 99 vit 99 luk 99 agi 7

str 99 dex 99 vit 99 luk 99 agi 7 หรือลงint7ก็ได้ครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผมเล่นเบอดาบสายระเบิดครับ อยากถามเฉยๆว่าคนอื่นเค้าเล่นกันมั้ย  woon_hurt
ก็ยังพอมีนะ
สับแอสโดนด้วย แม่นเยอะ woon_555 ถ้าเป็นขวานโดนมั่งไม่โดนมั่ง ยิ่งเจอแอสโป๊ะเทพๆไม่ได้รับประทานนอกจากสกิลมึนจะช่วยทำให้มึนได้ จากนั้นคือจังหวะฆ่าาาา woon_5555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

ก็ยังพอมีนะ
สับแอสโดนด้วย แม่นเยอะ woon_555 ถ้าเป็นขวานโดนมั่งไม่โดนมั่ง ยิ่งเจอแอสโป๊ะเทพๆไม่ได้รับประทานนอกจากสกิลมึนจะช่วยทำให้มึนได้ จากนั้นคือจังหวะฆ่าาาา woon_5555

สายดาบแย่หน่อยตรง สับพวกถึกๆไม่ค่อยดี  woon_sunny

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ว่าจะตั้งกระทู้ซักหน่อย แต่มีเทพมาตั้งแทนละ

ไม่ค่อยว่างด้วย

แต่ก็ยังดีมีเทพมาแทนละ

ยังไงก็ลองแลกเปลี่ยนกันดูละกัน

วันไหนว่างๆจะมาแนะนำบ้าง

สกิลที่ทั้งเซิฟต้องมีติดตัว

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
จริงๆ กระทู้แนะนำนะครับ ผมขอการแนะนำหลักๆ สำหรับคนไม่จุดีกว่า เพราะคนจุไปแล้ว ยังไงก็เล่นไปแล้ว 1 รอบ มีความรู้ความเข้าใจพอสมควร ถ้าคิดจำแนะนำจริงๆ เน้นไปทางคนที่ไม่จุจะได้ประโยชน์มากกว่าครับ หาเทคนิค วิธีการเล่นต่างๆ คนที่ยังไม่จุ วิธีเวล อาวุธอุปกรณ์สวมใส่ ซึ่งถ้าคนที่จะไปแล้ว อย่างน้อย 1 รอบ ก็พอจะรู้หลักการต่างๆ เบื้องต้นไปพอควร แต่คนไม่จุ ยังคงต้อง ลองผิด ลองถูก งมกันต่อไป แล้วพวกกระทู้แนะนำต่างๆ ก็แนะนำกันกับคนที่จุแล้วมั่ง คนที่ของดีเต็มตัวแล้วมั่ง แล้วขึ้นหัวข้อสายระเบิด+โป๊ะไม่ต่อด้วยละครับ ว่า + จุ แล้วกี่รอบ เพราะไม่มีแนวทางแนะนำคนที่ไม่จุเลยในสายนี้ของคุณ

ผล. ไม่ใช้เฉพาะอาชีพเบอนะครับ อาชีพอื่นๆ หรือกระทู้อื่นๆ ก็เหมือนกัน ถ้าจะให้เกิดประโยชน์จริงๆ สำหรับเพื่อนผู้ร่วมเล่นเกม การเริ่มกระทู้แนะนำ น่าจะเริ่มแนะนำตั้งแต่ 0 ไปจน จุกี่รอบก็ว่ากันไป แบบนั้นจะได้ประโยชน์มากๆ เลยครับ

รอหน่อยครับ สำหรับเบอไม่จุ แต่สายแบทนะครับ ผมป็อด