GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม อสุราออนเฟซบุ๊ค Fourty For Fun แจกหมวกอสุราออนเฟสบุ๊ค เพียง 99 ใบเท่านั้นครับ

บุคคลทั่วไป · 269 · 74993

kayzaa8512

• Newbie
  • *

woon_love

ตายหลายหน ทนเพื่อหมวก woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

ผิดเซิร์พเวอร์นะจ้ะ  woon_yes
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2011, 13:02:19 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

ขอให้ทันนะคะ เพี้ยง!

เธอได้หมวกไปแล้วไม่ใช่หรอ ตอนเป็นคาเดทอะ

คนละตัวกันนะคะ ตัวนั้นชื่อ O_Naruk_Jung ตอนนี้ก็ยังเป็นคาเดทเก็บสมุนไพรอยู่ที่ไซค่ะ

ไม่เสียใจหรอกค่ะ ถ้าหากหมวกหมด

..แต่เสียใจที่ถูกมองว่าเป็นคนขี้โกงมากกว่าค่ะ..

krit131

• Newbie
  • *

nicky01

• บุคคลทั่วไป
โอ้ว...เกิน โค้วต้า ที่กำหนด ด้วย แต่ไม่เป็นไรท่านที่ส่งเข้ามาแบบ ถูกต้องผมส่งให้ครบหมดแล้วนะครับ

ขอปิดกิจกรรมจ้า  รอติดตามกิจกรรมหน้านะครับ รับรอง เด็ดไม่แพ้กัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2011, 13:09:45 โดย จีเอ็มนิคกี้ »