GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เหอ เหอ ทีมงานแมร่ ง ลบจริงๆ ด้วย

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ผมก็ว่า นะคับ การบอท กับการใช้ออโต้เม้าร์ก็ถือว่าใกล้เคียงกันนะ (ผู้เล่นไม่อยู่จอ ก็ได้แต่ตัวละคร เล่นเอง)  g#009
มันแค่ทำให้ ทำอะไรซ้ำๆเดิมๆ ได้เรื่อยๆแค่ันั้นหละ จะเซทเกบเวลคงเป็นไปไม่ได้

เป็นไปได้ แต่ ยุ่งยาก และต้องอาศัยการทดลองจริงหลายรอบ (ยิ่งตอนนี้มีจุดปลอดภัยแล้ว ยิ่งง่ายกว่าเก่าเยอะ)  woon_555

pleumvip

• Newbie
  • *
ลุงเม จากกิลเราไปเสียแล้ว  woon_cry woon_cry ใดๆในโลกล้วนอนิจจัง... ถึงลุงจะจากไป แต่ ความดีของลุงยังอยุ่ในใจผมเสมอมา woon_sad2 woon_sad2 ขอบคุณลุงเมมากๆครับ ที่สั่งสอน ... ลาก่อนครับ

muanglnw

• Jr. Member
  • **
ผมก็ว่า นะคับ การบอท กับการใช้ออโต้เม้าร์ก็ถือว่าใกล้เคียงกันนะ (ผู้เล่นไม่อยู่จอ ก็ได้แต่ตัวละคร เล่นเอง)  g#009
มันแค่ทำให้ ทำอะไรซ้ำๆเดิมๆ ได้เรื่อยๆแค่ันั้นหละ จะเซทเกบเวลคงเป็นไปไม่ได้

เป็นไปได้ แต่ ยุ่งยาก และต้องอาศัยการทดลองจริงหลายรอบ (ยิ่งตอนนี้มีจุดปลอดภัยแล้ว ยิ่งง่ายกว่าเก่าเยอะ)  woon_555
เซ็ทบอทเวลโขนได้ด้วยหรอ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เนื่องจากผมเองยังไม่ได้เห็นกระทู้ต้นเรื่องหรืออย่างใดจึงสรุปอะไรไม่ได้ตอนนี้

แต่นโยบายในการดูแลบอร์ดที่ผมให้น้อง GM ปฎิบัตินั้นคือ

ในหมวดเรื่องเล่านี้ ถ้าผู้เล่นตั้งกระทู้ที่ไม่เกี่ยวกับตัวเกมอสุรา ทางทีมงานจะทำการย้ายกระทู้ดังกล่างลงถังกระทู้ครับ

ซึ่งในกรณีนี้ไม่เกี่ยวกับการให้ใช้ หรือห้ามแต่อย่างใดครับ
ไม่เกี่ยวตรงไหน โปรแกรมอำนวยความสะดวกให้ผู้เล่น ทำไมจะไม่เกี่ยว ตอบทีสิ?
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เฮ้อ
โปรแกรมนี้มันแค่ซ่อนการทำงานไว้ไม่ใช่เหรอ ยังไงก็เหมือนเราเปิดขุดพริกธรรมดาแล้วมันต่างกับเราออนเองยังไงเอ่ย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เนื่องจากผมเองยังไม่ได้เห็นกระทู้ต้นเรื่องหรืออย่างใดจึงสรุปอะไรไม่ได้ตอนนี้

แต่นโยบายในการดูแลบอร์ดที่ผมให้น้อง GM ปฎิบัตินั้นคือ

ในหมวดเรื่องเล่านี้ ถ้าผู้เล่นตั้งกระทู้ที่ไม่เกี่ยวกับตัวเกมอสุรา ทางทีมงานจะทำการย้ายกระทู้ดังกล่างลงถังกระทู้ครับ

ซึ่งในกรณีนี้ไม่เกี่ยวกับการให้ใช้ หรือห้ามแต่อย่างใดครับ
ไม่เกี่ยวตรงไหน โปรแกรมอำนวยความสะดวกให้ผู้เล่น ทำไมจะไม่เกี่ยว ตอบทีสิ?
เฮ้อ
โปรแกรมนี้มันแค่ซ่อนการทำงานไว้ไม่ใช่เหรอ ยังไงก็เหมือนเราเปิดขุดพริกธรรมดาแล้วมันต่างกับเราออนเองยังไงเอ่ย
มันไม่ใช่โปรแกรมเฉพาะสำหรับอสุรา
ตั้งให้ถูกต้องไปตั้งที่เรื่อยเปื่อยคับ ตั้งให้เปื่อยไปเลย
เอามาใช้ช่วยเวลเหมือนบอทหรือทำประโยชน์ต่อการเล่นไม่ได้
มีประโยชน์แค่ในด้านการลดการใช้งานของเครื่องคอมเท่านั้นคับ

เฮ้อ....อย่างนี้ใช่มั้ยคับ g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **

เฮ้อ
มันไม่ใช่โปรแกรมเฉพาะสำหรับอสุรา
ตั้งให้ถูกต้องไปตั้งที่เรื่อยเปื่อยคับ ตั้งให้เปื่อยไปเลย
เอามาใช้ช่วยเวลเหมือนบอทหรือทำประโยชน์ต่อการเล่นไม่ได้
มีประโยชน์แค่ในด้านการลดการใช้งานของเครื่องคอมเท่านั้นคับ

เฮ้อ....อย่างนี้ใช่มั้ยคับ g#014

คงประมาณนั้น

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

เฮ้อ

คงประมาณนั้น

ไม่ใช่ โปรแกรมนี้ใช้กับอสุราได้โปรเเกรมเดียวเลย คือเป็นโปรแกรมเฉพาะสำหรับอสุราเลยงิ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ใช่ โปรแกรมนี้ใช้กับอสุราได้โปรเเกรมเดียวเลย คือเป็นโปรแกรมเฉพาะสำหรับอสุราเลยงิ

ทำไมชั้นใช้กับบางโปรแกรมได้หว่า g#025
แต่ไม่ได้ใช้นานแระ ตั้งแต่เปิดสองจอได้มั่งไม่ได้มั่ง ก็ไม่ได้ใช้
เปิดสองจอไม่ได้ก็ไม่รู้จะใช้ทำไม จริงป่ะ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?