GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงานขุดแร่ กับการงานถลุงแร่ พอจะขายของได้มั้ยครับในตลาด

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
ถ้าการงานขุดแร่ระดับ 4 นี่  เศษแร่พอจะขายได้มั้ยครับ ถ้าใช่ชนิดไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับในสวรรค์(ระดับ5 บอกราคาด้วยก็ดีครับ)

ส่วนงานถลุงแร่ระดับ6  ก็อยากรู้เหมือนกันว่าพอจะมีอะไรทีึ่เอาไปขายได้บ้างมั้ยครับ

ปล ขอบใจมากครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผมทำถลุงแร่ขั้น4แล้วเอาก้อนแร่เหล็กไปขายอะคับ รวยเละก้อนละ20K(แพงวุ้ยๆ)

ส่วนมากคนมักจะเอาไปทำการงานวิศวกรกันอะคับ

ปล.  ก้อนแร่เหล็กเอาไปตั้งร้านขายในตลาด แล้วหาของอีกอย่างที่ดึงดูดใจ 

ปลล. ก้อนแร่เหล็ก ไม่รับประกันจะคับว่าจะขายออกหรือไม่   

ตั้งห้องสนธนา ลดราคาก้อนแร่เหล็กไว้ด้วยก็จะดี

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ   g#008จะำได้รู้ราคาตลาดบ้างว่าตั้งประมาณเท่าไหร่ถึงจะขายออก