GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ยกเลิกของรางวัลพิเศษ ในกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย

CacAloz

• Full Member
อ้างอิงจากกระทู้ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=7289.0
ทางทีมงานขอทำการยกเลิกของรางวัลพิเศษ ของกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย ในการแข่งขันเรื่องของเวลาในการผ่านกิจกรรม
อย่างที่ทราบกันทางบริษัทได้ประสบปัญหาน้ำท่วม T.T และได้ย้ายทีมงานมาทำการอยู่ที่ จ. กาญจนบุรี ซึ่งยังมีปัญหาในด้านระบบอินเตอร์เน็ตอยู่พอสมควร ทางทีมงานจึงเห็นปัญหาในการแข่งขันในส่วนของรางวัลพิเศษ จึงขอยกเลิกการแข่งขันของรางวัลพิเศษ

ในส่วนของกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย ก็ยังจะจัดปกติตามกำหนดการเดิมครับ  woon_love

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

nightjusmin

กระโดดถีบ nightjusmin แล้วบอกว่าข้อน้อยขอที่ 2 // ยิ้ม
เจอสวนกลับระดับ 10 กระเด็นตกหลุมลึกลับ ตามด้วยวิ่งมานั่งคร่อมทับปากหลุม ตามด้วยทิ้งทุ่นซ้ำลงไป ตายคาขี้เอ๊ยที่  g#037 g#037 g#037

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
แล้วชดชเยของเซิร์ฟสวรรค์ ยังคงมีวันเสาร์นี้เหมือนเดิมไหมคะ?
woon_huh

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

bomb23785

• Newbie
  • *
 woon_cry น่าเสียดายนะครับ แต่ดาวดึงห์ เริ่มมีวันไหนอะครับ กิจกรรมกอบกู้วินโดเนียที่กำจัดไอซี่นางพญาน้ำแข็งให้สิ้นซากไม่มีชิ้นดี และเยิน กลับไปหาลูกน้องในสภาพที่ [โบโลทั่ง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2011, 07:17:31 โดย bomb23785 »

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว

CacAloz

แล้วชดชเยของเซิร์ฟสวรรค์ ยังคงมีวันเสาร์นี้เหมือนเดิมไหมคะ?
woon_huh

ครับผมตามที่ประกาศครับ สวรรค์ จะมีการชดเชยในวันเสาร์ที่ 12 พ.ย. 54