GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 5 ตุลาคม 2554

Crossζy

• Full Member
ทีมงานดูรีบอร์นหรอครับสุดขั้วตั้ง 2 อัน  g#008 g#008
โหดดีครับ

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
1 ธนู RARE 10 lv99 คันศรผู้พิชิต
    ความสามารถของอาวุธ : เพิ่มความแม่นยำ 250 หน่วย  เพิ่มอัตราโป๊ะเช๊ะ 10% เมื่อสวมใส่ได้รับทักษะเล็งยิงสุดขั้ว
    ความสามารถของทักษะเล็งยิงสุดขั้ว : โจมตีเป้าหมายด้วยพลังโจมตี 800% ลดความเร็วในการเดิน 12 หน่วย พลังโจมตี 120 หน่วย และพลังป้องกัน 240+60 เป็นเวลา 25 วินาที  มีระยะหลังใช้ 60 วินาที

ลดของตัวเองหรือศัตรูครับ *-*
ของเป้าหมายที่โดนทักษะนี้ครับ

zavarus

• **
ลูกแก้ว99 อุส่ารอไม่ได้ดีขึ้นเลย อาชีพวอลอคก็ใช่ว่าจะเก่งเท่าไหร่ รอแรร์มาก็ช่วยไม่ค่อยได้ อาชีพอื่นพอใส่มีทักษะมาเพิ่ม วอลอคลูกแก้ว99 ไม่ได้เพิ่มทักษะไรขึ้นมาเลย ไม่คิดถึงคนที่ไม่ได้เล่นสายอัญเชิญบ้างเลยเหรอจี วอมันมีหลายสายนะ เฮ้อ ผิดหวัง

ExSkyZs & dek_noy

• **

zavarus

• **
อันไหนกาก  ก็กากได้ใจ  ...

อันไหนโหด  ก็โหดได้ใจจิงๆๆ .. g#011 g#011

จริงอย่างแรง อันอื่นโหดๆ ลูกแก้วนี่เอ่อ ไม่อยากพูดต่ำต้อนด้อยค่ามาก  นี่เป็นการพิสูจอีกอย่างนึงแล้วว่า วอนั้นเป็นอาชีพลูกเมียน้อยทีี่ถูกลืมและถูกเมิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2011, 17:56:00 โดย zavarus »

xLovely

• Newbie
  • *
1 ธนู RARE 10 lv99 คันศรผู้พิชิต
    ความสามารถของอาวุธ : เพิ่มความแม่นยำ 250 หน่วย  เพิ่มอัตราโป๊ะเช๊ะ 10% เมื่อสวมใส่ได้รับทักษะเล็งยิงสุดขั้ว
    ความสามารถของทักษะเล็งยิงสุดขั้ว : โจมตีเป้าหมายด้วยพลังโจมตี 800% ลดความเร็วในการเดิน 12 หน่วย พลังโจมตี 120 หน่วย และพลังป้องกัน 240+60 เป็นเวลา 25 วินาที  มีระยะหลังใช้ 60 วินาที

ครูอุ้ยเขาก็บอกอยู่ ของเป้าหมายที่โดนทักษะนี้ครับ

Mercedes.

• Newbie
  • *

ลดของนายอะ ไห้เหลือเท่าหนอน ๕๕๕

xLovely

• Newbie
  • *

ครูอุ้ยเขาก็บอกอยู่ ของเป้าหมายที่โดนทักษะนี้ครับ

ก็ใช่คับที่โดนทักษะนี้ มันเป็นสกิลบัพถ้าเรากดใช้มันก็ติดทักษะนี้ไม่ใช่เหรอ 25วินาที ระยะหลังใช้60วินาที

คนที่ใส่อาวุธจะติดทักษะเหล่านี้ได้ไงละ ลดความเร็วในการเดิน 12 หน่วย พลังโจมตี 120 หน่วย และพลังป้องกัน 240+60

ต้อง คนที่โดนสกิลนะถึงจะติด ลดความเร็วในการเดิน 12 หน่วย พลังโจมตี 120 หน่วย และพลังป้องกัน 240+60

X-it 18+

• **
เห้ย

นู99 มันเทพไปไหม   หรือทั่นผู้นั้นเขาเปน ชารปชูตเตอร์

3eCausez

• Full Member

จีเอ็มครับผมรู้สึกไปเองหรือป่าวว่า จีเอ็มเน้นไปทางชาปเยอะไปน่ะครับของ 99 ของชาป กะ พาลสต่างกันราวฟ้ากับดิน ชาป สกิลมีผลนานมาก เมื่อเทียบกับพาลา 3 วิ เพิ่มอตัราโป๊ะอีก โหดไปป่าว ครับ ไหนเรื่องที่จะสลายเกราะพาลาได้อีก ไม่รู้ว่าจะให้คนซื้อยารีใช่ป่าว ครับแอบขายของลึกไหม เหอะๆๆๆๆ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หึหึ นู99เทพไปไหม หน้าไม้99 เรียกอะไรดีหว่า
นู99 มันแรงพอๆกับศรกัมปนาทเลยนา เจอเปิดเกราะจุดตายตามด้วยอันนี้ เรียกว่ากัมปนาทดีๆนี่เอง g#020
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing