GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! เนื่องจากพบปัญหาภายในเกมส์

Luckyman99

• Jr. Member
  • **
 g#046แก้ปัญหาง่ายๆ เรื่องแลค เรื่องมองไอเทมไม่เห็นนี้ให้ดีก่อนไปแก้อื่นๆที่คุณเสนอมาครับ.... woon_l

อุ้ย

• **
g#046แก้ปัญหาง่ายๆ เรื่องแลค เรื่องมองไอเทมไม่เห็นนี้ให้ดีก่อนไปแก้อื่นๆที่คุณเสนอมาครับ.... woon_l
เรื่องไอเทมที่มองไม่เห็นนั้น แนวทางการแก้ก็อยู่ตามที่ผมบอกต้นกระทู้ครับ
ซึ่งมันคนละเรื่องกะที่คุณจะโยงเลยครับ  g#021 g#021

อุ้ย

• **
รูปไอเท็มหายอ่ะค่ะ  ทำไงดีg#002 g#002
ทีมงานกำลังแก้ไขอยู่ครับผม
เมื่อแก้ไขเสร็จก็จะปล่อยแพทออโต้ให้เพื่อนๆ โหลดกัน ก็น่าจะแก้ไขได้ครับ  g#017 g#017

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

OrChidS

• Full Member
ไอเทมมองไม่เห็นยังไม่เท่าไรครับ
แต่ถ้าไม่เห็นมอนแล้วจะยุ่งครับ
ส่วนใครที่ตีมอนแล้วไม่เห็นว่าไอเทมอะไรตก
กดปุ่ม Alt ครับ จะช่วยได้
เผื่อเผลอไปตีบอสแล้วลืมกดเก็บของ

(เดก_กาญจน์)

• Newbie
  • *
ปรับนั้น ปรับนี้ ก๊มีบัค ตามระเบียบ
อย่าลืมคิดถึง วุ้นปลอม ยังมีอยู่ทั่วเกม รูปวุ้นบางรูปยืนแล้วตาย ให้มันเท่าเทียมกันทุกแมพหน่อย จิ
ประกาสกล้า นู๋จะไม่ออกนอกเมือง นู๋กลัว...
 g#028 g#028 g#028 g#028

ตอนนี้ ได้ดำเนินการแก้ไขเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ ตอนนี้ ให้ผู้เล่นที่อยู่ในเกมส์ที่ไม่เห็นรูปภาพ item ให้ออกเข้าไหม่ ( ปิดเกมส์แล้วเข้าไหม ) ตัวเกมส์ จะทำการโหลดแพท ใหม่ ครับ  woon_sad1

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
รูปหายม่ะเท่าไรแต่แสดงรูปผิดนี่สิ เดี๋ยวซื้อขายผิดชิ้นยุ่งตาย g#033 เลย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ