GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออภัยในความไม่สะดวกของบอร์ดใหม่ค่ะ

บุคคลทั่วไป · 51 · 17559

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อันนี้รวม http://forum.gameindy.com/index.php
อันนี้เฉพาะของอสุรา http://forum.asura.in.th/index.php

แต่ทุกอย่างลิงค์กันหมด โพสต์อันไหนก็ได้ สุดยอดมากคับ ผมชอบระบบแบบนี้จังเลย woon_love

อันนี้เป็นแบ็กอัพบอร์ดเก่าครับ
ซึ่งทางทีมงานไม่ลบความทรงจำดีๆ ของเพื่อนๆ ทิ้งไปแน่นอนครับ  woon_sad2 woon_sad2

เข้าดูข้อมูลลับในบอร์ดเทสเตอร์ไม่ได้อ่ะท่านพี่  woon_sad1 woon_cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2011, 17:25:34 โดย จีเอ็มครูอุ้ย »
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

PimeR~♥

• Jr. Member
  • **
  • ปล่อยวาง..~♥
บอร์ดใหม่จะพัฒนา ให้ดี พอเข้าใจ..

แต่ปิด บอร์ดเก่า ชนิดที่เข้าไปในข้อความส่วนตัวก็ไม่ได้ นี่มัน ไม่ไหวนะ...

ความทรงจำดีดี ของนู๋ อยู่ในนั้น อะ

ได้ใหม่แล้ว เขี่ยของเก่าแบบนี้ ไม่ดีนะ      

อันนี้เป็นแบ็กอัพบอร์ดเก่าครับ http://as1.gameindy.com/asura2/forum.asura.in.th
ซึ่งทางทีมงานไม่ลบความทรงจำดีๆ ของเพื่อนๆ ทิ้งไปแน่นอนครับ  woon_sad2 woon_sad2

ขอบคุณมากๆน้า... woon_sad1 g#001 g#006 woon_sad2

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥
เวนกำ.. !!  woon_shock ไม่ใช่แระ ความทรงจำดีดี ของนู๋ อยู่ในข้อความส่วนบุคคลอ่ะ
  ในนี้ไม่มี๊

ขอความรู้สึกดีดีของนู๋คืนเต๊อะ..  g#001 g#001 g#001 (ดูตาจิ อ้อนวอนซะขนาดนี้ ใจดำลงหรอ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2011, 17:24:44 โดย จีเอ็มครูอุ้ย »

อุ้ย

• **
เท่าที่ถามทีมงานที่เกี่ยวข้อง ตอนนี้กำลังเร่งแก้ไขให้ดูข้อมูลของบอร์ดเก่าได้อยู่จ้า

ซึ่งอาจจะต้องใช้เวลาซักพักหนึ่งครับ

loverw2

• Newbie
  • *
 woon_o_oเอารูปวุ้นเพิ่มครับแล้วก็ข้อมูลของแต่ละอาชีพมากขึ้น

X-Burner

• Full Member
ก็ ขายตัวหนังสือให้มันใหญ่กว่านี้เถอะเอาเท่าบอกเก่าอะ  รึ เอาบอดเก่ากลับคืนมา จะเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
ได้วุ้นแล้ว  woon_sunny
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เห็นด้วยกับการ ที่ เราเป็นคนตั้ง ทู้และสามารถแก้ไข้หัวข้อที่เราตั้งได้

เพื่อ สมาคมมีการอัพเดทอะไรจะได้รู้ งิ เปลี่ยนแปลงง่าย สะดวก

เช่นหน้าซื้อขาย จะได้แก้ไขไปหน้าแรกไปเลย เช่นขายอะไรไปแล้วจะได้แก้ไขได้เลย 

P a t c h a :)

woon_yes woon_yes woon_yes

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เท่าที่ถามทีมงานที่เกี่ยวข้อง ตอนนี้กำลังเร่งแก้ไขให้ดูข้อมูลของบอร์ดเก่าได้อยู่จ้า

ซึ่งอาจจะต้องใช้เวลาซักพักหนึ่งครับ

เราอยากล้อคอินได้ เราจะไปเอาข้อมูลในบอร์ดลับ  woon_cry

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เราอยากล้อคอินได้ เราจะไปเอาข้อมูลในบอร์ดลับ  woon_cry
ต้องการแบบนั้นแหละ
ล็อกไว้ให้โพสต์ไม่ได้ก็พอ
 woon_sad1
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Crossζy

แถมขอให้มีคำสั่ง แก้ไข ด้วยได้ไหมครับเพราะบางคนทำ ไกด์ จะได้ แก้ไขไว้หน้าแรกจะได้ไม่ต้องหาบางกระทู้ 50 หว่าหน้านั่งหาทีละหน้า woon_hurt