GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:ทีมงานจะชดเชยเพิ่มเติมจากปัญหาเซิร์ฟเวอร์โรลเมื่อวันที่ 19/6/57

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ขอบใจมากครับ ชดใช้แต่ไม่ชดเชย เปนอะไรที่รับได้แล้วครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่าน g#031 g#031

♥~Opea~♥

• Jr. Member
  • **
  • Up To U
ขอบคุณค่ะทีมงานทุกคน เป็นกำลังใจให้นะคะ g#039
อย่างน้อยก็ได้ระดับการงานและสกิลเซตจุคืน
อย่างน้อยก็ทำให้ประทับใจในจุดๆหนึ่งที่ใส่ใจผู้เล่น
อย่างน้อยที่เล่นมา1อาทิตย์ก็ไม่เสียเปล่า
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

☻some☻

• Newbie
  • *
อย่าหาว่ากวนตีนเลยค่ะ
ไอที่กุจุจิตไปเมื่อคืนอะ
โรลแบค เปน ไฮเปอมาเกตเลยนะ มรุ้งมริ้ง g#002 g#002

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.
โรลแบค เปน ไฮเปอมาเกตเลยนะ มรุ้งมริ้ง g#002 g#002
สิ่งที่คืนได้
1.เควสยารักษาสัตว์
2.ระดับของการงานต่างๆ (แต่ไม่ชดเชยไอเทมที่ทำได้และไอเทมที่เสียไป)
3.C3 ที่ฝึก จะคืนเลเวลและ EXP ให้ครับ
4.เซ็ตจุ จะคืนค้าพ้อยให้ครับ
5.จุจิต/จุติ จะคืนให้ทั้งหมดครับ เคยทำได้ถึงเท่าไหร่ รับไปเท่านั้นเลยครับ
6.การชดเชยที่ประกาศไปวันที่ 19/6/57 จะยังคงอยู่ครับ

supra

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ ที่รักษาคำพูด เงิยที่หายไป ของที่หายไป ผมหาใหม่ได้ แต่ซี3 ที่ทุ่มเท ฝึกอดหลับอดนอน การงานที่ อดหลับอดนอน นี่ มันได้มายากมาก คืนให้แค่ นี้ ผม ก็ มีกำลังใจขึ้นมามากเลย ครับ

แต่ว่า อีก 1 อย่าง ที่ ผม อยากจะรู้ ตัวละคร ที่ผม สร้างเมื่อวันที่ 17 เวลไป ประมาณ 98 จะ 99 ไม่ทราบว่าจะคืนให้ไหม ครับ ขอแค่ตัวละครก็พอ ครับ ของเงิน ไม่เอาก้ได้ เสียดายเวล ครับ ระดับการงาน ด้วย

☻some☻

• Newbie
  • *
2.ระดับของการงานต่างๆ (แต่ไม่ชดเชยไอเทมที่ทำได้และไอเทมที่เสียไป)
3.C3 ที่ฝึก จะคืนเลเวลและ EXP ให้ครับ
5.จุจิต/จุติ จะคืนให้ทั้งหมดครับ เคยทำได้ถึงเท่าไหร่ รับไปเท่านั้นเลยครับ
6.การชดเชยที่ประกาศไปวันที่ 19/6/57 จะยังคงอยู่ครับ
ก่อนโรล จิต11เวล92 หลังโรลเวล96จิต10 นะบัดนี้ จิต11เวล40
มะคืนเวลถึงตี5  g#002 g#002 แค่บ่นๆๆเอง เมื่อยๆๆชิวๆๆ g#019

coalapanda

• Administrator

เรื่องลำดับการดึงจิตกำลังคุยกับโปรแกรมเมอร์อยู่ครับ แต่ไม่ต้องห่วงครับ ผมจะพยายามชดเชยให้เท่าที่ทำได้ครับ รบกวนเซฟรูปการจุจิตเก็บไว้ด้วยนะครับ

coalapanda

กล่องพื้นฐานตู ไม่ได้คืนใช่มะ กะเวลละดองไว้ขาย ตอบหน่อยดิ๊

เรื่องเงินและไอเทมภายในเกมทั้งหมดที่ได้มาในช่วงโรล คืนให้ไม่ได้อย่างที่แจ้งไปครับ

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

coalapanda

เอ้อ แล้ว c3 ที่ฝึกมะคืน จะได้คืนมั้ย ? มัน+กับของเก่ามั้ย ? g#003 g#003

เรื่องนี้ต้องพยายามทำให้ + ทับของเก่านะครับ เดี๋ยวยังไงทางเราแจ้งอีกทีครับ ตอนนี้โปรแกรมเมอร์กำลังพยายามอยู่ครับ

Gun_Gun

เอ้อ แล้ว c3 ที่ฝึกมะคืน จะได้คืนมั้ย ? มัน+กับของเก่ามั้ย ? g#003 g#003

เรื่องนี้ต้องพยายามทำให้ + ทับของเก่านะครับ เดี๋ยวยังไงทางเราแจ้งอีกทีครับ ตอนนี้โปรแกรมเมอร์กำลังพยายามอยู่ครับ
ขอบใจครัช woon_yes

【DZ-FCT】

• Newbie
  • *
คือช่วงก่อนโรล เมื่อวันก่อนๆ เพิ่งทำซีใหม่เลยอ่ะค่ะ จะคืนซีกับเปอร์ให้มั้ย หรือคืนได้เฉพาะคนที่ทำซีน้านนานแล้วหายแค่เปอร์ซีคะ ถ้าไม่ได้คงต้องเตรียมหาของทำใหม่ เริ่มฝึกใหม่ g#002
D.black