GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:เรื่องการรวมเซิร์ฟสวรรค์กับดาวดึงส์

mayzaa111

• Newbie
  • *
ถ้า ในกรณีชื่อซ้ำกัน การขอเปลี่ยนชื่อยุ่งยากไหมค่ะ
ผมว่าจัดยาเปลี่ยนชื่อตัวละครง่ายกว่านะ จะได้ไม่ยุ่งยาก

Akimichi

• Newbie
  • *
ถ้า ในกรณีชื่อซ้ำกัน การขอเปลี่ยนชื่อยุ่งยากไหมค่ะ
ผมว่าจัดยาเปลี่ยนชื่อตัวละครง่ายกว่านะ จะได้ไม่ยุ่งยาก

เห็นด้วยๆ  woon_yes

Elysium

• Jr. Member
  • **

Elysium

• **
"ทีมงานจะเปิดระบบสกิลพิเศษให้ โดยรูปแบบของสกิลจะเป็นสกิลเปิด-ปิด สามารถกดใช้เพื่อให้ได้รับ EXP พิเศษ 300% ได้ โดยจะจำกัดการตีมอนสเตอร์จำนวน 10,000 ตัว หลังจากนั้นผลของสกิลก็จะหมดไป"

แบบนี้ ต้องมีคนอู้ ตีม่อนที่ปราตี้ แน่เลย คือตีม่อนน้อยๆ ช้าๆ เน้นดูด เพราะกลัว ผลของ EXP +300% จะหมดเร็ว
คิดว่าน่าจะเปลี่ยนจากจำนวนม่อน เป็น เวลาน่าจะดีกว่านะ ใน 1 อาทิตย์ กี่ชั่วโมงก็ว่ากัน  g#013 g#013 g#013

เขาน่าจะ*300 เฉพาะมอนเตอร์ที่เราตีมั้ง

ภู

• Newbie
  • *
"ทีมงานจะเปิดระบบสกิลพิเศษให้ โดยรูปแบบของสกิลจะเป็นสกิลเปิด-ปิด สามารถกดใช้เพื่อให้ได้รับ EXP พิเศษ 300% ได้ โดยจะจำกัดการตีมอนสเตอร์จำนวน 10,000 ตัว หลังจากนั้นผลของสกิลก็จะหมดไป"

แบบนี้ ต้องมีคนอู้ ตีม่อนที่ปราตี้ แน่เลย คือตีม่อนน้อยๆ ช้าๆ เน้นดูด เพราะกลัว ผลของ EXP +300% จะหมดเร็ว
คิดว่าน่าจะเปลี่ยนจากจำนวนม่อน เป็น เวลาน่าจะดีกว่านะ ใน 1 อาทิตย์ กี่ชั่วโมงก็ว่ากัน  g#013 g#013 g#013

เห็นด้วยครับ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
เซงเบย อวตารรวมกับใครไม่ได้
คนก็น้อยนิด  g#021
เปลียนเซิฟมาเล่นสวรรค์เลยค้า #038

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

เห็นด้วยครับ
เห็นด้วยนะค่ะ คิดเป็นเวลาแบบเซิฟอวตารก็น่าจะโอนะ ว่าไหม?

หญิง

• Full Member
         สวรรค์ชั้นดาวดึง จีโคน่าจะเป็นคนตั้งชื่อใหม่ให้นะ จะถามว่ารวมกันจะดีใหม ตอบนะ ก็ดีอย่างน้อยถึงกับมากก้ได้ไปเจอเพื้อนที่เซิร์ปเวอร์นั้นมั่งละ ( เบลดใบอ้อย ) แต่ถ้าไม่รวมกันก็ดีเหมือนกัน คืออยู่อย่างสงบ อยากให้โลกสงบสุขอะไรงี้ ก็เปลี่ยนแปลงไปตามสถานการณ์ค่ะ เราเล่นแล้วเราสนุกไม่มีใครทิ้งใครแน่นอน  g#006 g#006

BiBoOkI

• -///- ( ♥ )
  • Newbie
  • *

Is Poppins

• Newbie
  • *
อยากให้มียาเปลี่ยนชื่อ เอาแบบจำกัดพอ เด้วคนมันแฮคตัวไปละเอาไปเปลี่ยนชื่อได้ ไม่งั้นจีก้ส่งยาเข้าในคลังสำหรับคนชื่อซ้ำเลยยยย><  woon_love

poonnisa

• Newbie
  • *
EXP พิเศษ 300  ตีม่อนได้แค่ 10000 แปบเดียวก้อหมดล่ะ น่าจะ50000-100000 ก็คงดีเนอะ  woon_yes 

oBoaTo

• Newbie
  • *
EXP พิเศษ 300  ตีม่อนได้แค่ 10000 แปบเดียวก้อหมดล่ะ น่าจะ50000-100000 ก็คงดีเนอะ  woon_yes
ถ้าไม่อยากให้หมด ต้องนั่งดูดเอา  woon_555 woon_555

ol-ZOFIA-lo

• **
เขาน่าจะ*300 เฉพาะมอนเตอร์ที่เราตีมั้ง

อ่านั่นจิ แต่แค่หมื่นตัว เวลวัน สองวันก็หมดแระ  g#012 g#011 g#020 g#025 g#024

.-.

• Newbie
  • *
เซงเบย อวตารรวมกับใครไม่ได้
คนก็น้อยนิด  g#021

อวตารกล้ามารวมกลับ เซิฟใต้ไหม  woon_555