GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงประจำวันที่ 29 สิงหาคม 2556

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member

ประกาศ : ปิดปรับปรุงประจำวันที่ 29 สิงหาคม 2556

ทางทีมงานจะปิดเซิร์ฟเวอร์ในช่วงเวลา 10.00 - 11.00 น. โดยประมาณ

เพื่อป้องกันการเสียหายที่อาจเกิดขึ้นกับข้อมูลตัวละคร
ขอให้ผู้เล่น ออกจากเกมก่อนถึงเวลาดังกล่าว

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

biyami001

• Newbie
  • *

good_ending

• Jr. Member
  • **
 woon_huh กิจกรรม500000 ID ของจะเข้าหลังส่งรูปเข้าร่วมภายใน7วันไม่เห็นเข้า มั่วป่าว g#046

good_ending

• Jr. Member
  • **
woon_huh กิจกรรม500000 ID ของจะเข้าหลังส่งรูปเข้าร่วมภายใน7วันไม่เห็นเข้า มั่วป่าว g#046
ของรางวัลจะเข้าไปใน Prize Chest ภายใน 7 วันทำการ หลังจากส่งภาพร่วมกิจกรรม

จีเอ็มแพท

กิจกรรมต้องขออภัยด้วยครับเนื่องจาก น้องจีเอ็มใหม่เข้าใจผิดครับ จริงๆ ต้องเป็นหลังสิ้นสุดกิจกรรมครับ ซึ่งผมได้แก้ไขให้ถูกต้องแล้วครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

biyami001

• Newbie
  • *
โห บริการประทับใจ มีเลือกตอบด้วย คำถามผมไม่ดังพอหรอ  woon_hurtต้องมีวงเล็บต่อท้ายว่าเติมเท่าไหร่ด้วยมะ g#046 woon_bye

จีเอ็มแพท

ถุงสุ่มแต้มวันเดอร์แลนด์ patch แก้ไขที่ได้มายังมีปัญหาอยู่ครับ ทีมงานเลยจะแก้ไขด้วยการทำระบบ lotto แจกที่หน้าแฟนเพจครับกำลังอยู่ในขั้นตอนการดำเนินการครับ

biyami001

• Newbie
  • *
เร็วๆหน่อยนะ g#046เกมใหม่ๆมันออกทุกวัน กลัวเค้าจะรอไม่ไหวกัน woon_sad1

จีเอ็มแพท

เร็วๆหน่อยนะ g#046เกมใหม่ๆมันออกทุกวัน กลัวเค้าจะรอไม่ไหวกัน woon_sad1

ครับ
 woon_hurt