GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม Return of the Goddess

akcjj

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 อีก 1 ขวด ก็ ผู้เล่น ที่ เลิกไป แล้วไง
2 ขวด ก็ น่าสิ พอ แล้วนะ แถม กล่อง Exp 100 M x 5 นะ  g#004 g#004
ไม่ น้อย เลยทีเดียว ของแจก  woon_yes woon_yes มีกิจกรรม ก็ บ่น ไม่มี ก็ บ่น ไม่แจก ก็ บ่น แจก ก็ บ่น แต่ ยังทน เล่นอยู่
ปล. แปลก แต่ จริง  woon_555 woon_555

ミ●﹏☉ミ

• Newbie
  • *
  • เราจะรู้จักคำว่าสบาย ก้อต่อเมื่อเวลาที่เรา"ลำบาก"
ไม่ได้  Name plate อ่ะพอดีของล้นคลัง ทำไงดีหรือ  ว้าจะกลับมาเล่นซะหน่อย เสียรมเลย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ไม่ได้  Name plate อ่ะพอดีของล้นคลัง ทำไงดีหรือ  ว้าจะกลับมาเล่นซะหน่อย เสียรมเลย

เบิกของออกจาก prize chest ครับ จากนั้นก็ออกเข้าใหม่ ของที่ไม่เข้าช่วงแรกจะเข้าครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า