GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปรับปรุงไอเทม ดาวขายร้าน 01 - 03

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ลองมาแล้ว พยุหดารา โป๊ะเลือดหมื่นกว่าทีเดียวนอน เบอเลือดเกือบ4หมื่น โป๊ะ 2 ทีหลับ
แค่พยุหดาราตามจุดเกิด นอนหมดทุกตัว นี่ขนาดความสามารถปลอกแขนยังไม่มา
สมดุลควรค่าคู่แอสแล้วล่ะ(มั้ง)

มีรีสกีลนะ รีไปเล่นสิจะ  เดินไปเดินมาในวอไม่เหนจะเปนไรงิงิ  เดะจะรอจีอาสาเล่นนะ  หุหุ ถ้าดีจริง

ก๊ากๆๆ

ไม่เล่นค่ะ ชอบทางมีดมานานอยู่แล้ว ถ้าตีความคำพูดของคนอื่นไม่เป็น ไม่ควรจะอ้างอิงคำพูดคนอื่นนะคะ

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
โดยส่วนตัวเล่นแอส การรีไปเล่นปาดาวไม่ใช่เรื่องยากเลยค่ะ เพียงแต่ไม่เข้าใจถึงความสมดุล
เท่าที่เห็นสายปาดาววางพยุหดาราจุดเกิดตามแบทก็นอนหมดแล้ว
จุ6ของไม่ต้องขั้นเทพอะไรมาก วางพหุดารา คู่ต่อสู้ปั๊มยายังไงก็ไม่ทัน
วอเกราะสะท้อน 10 เบอเลือด6หมื่น ยังเอาไม่อยู่เลย

เฟิร์สอาจจะคิดไกลเกิน คิดไปถึงทุกคนมุ่งไปเล่นแอสสายปาดาว
วางพยุหดาราจุดเกิดในแบท จุดเกิดในวอ มันส์น่าดูเลยค่ะ
คนอื่นรวมถึงเฟิร์สมองว่านี่คือการบัค แต่ทีมงานบอกเป็นความตั้งใจ
ส่วนตัวแล้วมองไม่เห็นสมดุล ก็คงเตรียมโล๊ะของ เลิกเล่น หันไปนอนแคะขี้ฟันยังมันส์กว่าเลย

ลองมาแล้ว พยุหดารา โป๊ะเลือดหมื่นกว่าทีเดียวนอน เบอเลือดเกือบ4หมื่น โป๊ะ 2 ทีหลับ
แค่พยุหดาราตามจุดเกิด นอนหมดทุกตัว นี่ขนาดความสามารถปลอกแขนยังไม่มา
สมดุลควรค่าคู่แอสแล้วล่ะ(มั้ง)

มีรีสกีลนะ รีไปเล่นสิจะ  เดินไปเดินมาในวอไม่เหนจะเปนไรงิงิ  เดะจะรอจีอาสาเล่นนะ  หุหุ ถ้าดีจริง

ก๊ากๆๆ

ไม่เล่นค่ะ ชอบทางมีดมานานอยู่แล้ว ถ้าตีความคำพูดของคนอื่นไม่เป็น ไม่ควรจะอ้างอิงคำพูดคนอื่นนะคะ
แล้วจะพูดทำเพื่อไร....หรือจะขายของตัวเองให้ออกจ้ะ woon_555 woon_555

พูดให้หมาถาม จบนะคะ หมามันสะดุ้งคำพูดคนที่ไปแทงใจดำมัน
บางทีไม่ได้พูดถึงมัน มันก็มักจะเห่า
ที่พูด ถามถึงความสมดุล ถึงบอกว่าถ้าตีความคำพูดของคนอื่นไม่เป็น ไม่ควรจะอ้างอิงคำพูดคนอื่น

samunpai1

พูดให้หมาถาม จบนะคะ หมามันสะดุ้งคำพูดคนที่ไปแทงใจดำมัน
บางทีไม่ได้พูดถึงมัน มันก็มักจะเห่า
ที่พูด ถามถึงความสมดุล ถึงบอกว่าถ้าตีความคำพูดของคนอื่นไม่เป็น ไม่ควรจะอ้างอิงคำพูดคนอื่น
woon_love woon_love woon_love

จ:Ioาo:ไsมากมาe

• Newbie
  • *
แอสดาวกระจาย เทพเกิ๊น เทพกระจาย เทพขนาดนั้น ก็ควรปรับ สายอื่น อาชีพอื่นให้เทพบ้างเหอะครับ g#021 g#021 g#021

g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019

samunpai1

แอสสายปาดาว โดยเฉพาะทักษะ พยุหดาราเวอร์มาก ขนาดใส่ของกากๆ โป๊ะเป็นหมื่น แถมโปีะถี่มาก ทีมงานตรวจสอบด้วย  g#015 g#015 g#015
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2012, 10:37:35 โดย samunpai1 »

~icez~...(ไอซ์)

• ไม่เก่งมาก แต่อยากโชว์
  • Jr. Member
  • **
  • Icez"za narak. Inw
แอสสายปาดาว โดยเฉพาะทักษะ พยุหดาราเวอร์มาก ขนาดใส่ของกากๆ โป๊ะเป็นหมื่น แถมโปีะถี่มาก ทีมงานตรวจสอบด้วย  g#015 g#015 g#015
แล้วจะเดินเข้าไปทำไมอะ g#015
ชื่อเล่นชื่อ ไอซ์
ชื่อในเกม พิมยาก
ของที่ใช้ เซตอินทรีย๋
สกิลที่ชอบ ขอเวลา
หน้าตา ดีมากๆครับ
สเปคผู้หญิง ขสมอ.

samunpai1

แล้วจะเดินเข้าไปทำไมอะ g#015
อาชีพอื่นเขาไม่ได้เดินไปหาแอสหรอก แต่แอสเดินมาวางดักไว้ที่ส้นตีนอาชีพอื่นอะ พูดแค่นี้ทำไมไม่เข้าใจ หัดกินปลาซะบ้างนะ จะได้ฉลาดขึ้นหน่อย ไม่ใช่กินแต่หญ้า  g#019 g#019 g#019

~๐ Ryan ๐~

มันมีโอกาสวืดไหม ไอที่วางๆนั่น วอคราวก่อนก็เดินเข้าไปเหมือนกันแต่ก็ไม่ทันสังเกตุว่ามันรุนแรงขนาดไหน

มันมีโอกาสวืดไหม ไอที่วางๆนั่น วอคราวก่อนก็เดินเข้าไปเหมือนกันแต่ก็ไม่ทันสังเกตุว่ามันรุนแรงขนาดไหน

เท่าที่เห็นแทบไม่วืด ดูเหมือนไม่หักล้างกับพลังป้องกัน หรือ ค่าหลบหลีกของคนอื่นด้วยซ้ำ
พาลาบัพเต็มที่ยังนอน แอสแรร์95หลบ400+พันธมิตรเต็ม10 พยุหดารายังไม่ติดพันเลย
เบอเลือด4-6หมื่น+ โป๊ะ2ทียังเดี้ยง วอเกราะสะท้อนยังไม่สะท้อนเลย

นึกถึงภาพสงครามชิงปราสาทคนที่กันบ้าน มีแค่แอสพยุหดาราวางจุดเกิดก็พอล่ะ
น่าจะทำให้พยุหดาราสลายบัพกายไปด้วยเลยนะคะ ไหนๆก็ปรับมาแบบนี้ล่ะ
อยากถามว่าสมดุลอยู่ตรงไหนแค่ไหน อยากให้มันโป๊ะก็โป๊ะให้เบาๆลงหน่อย

เป็นคนที่เล่นอาชีพแอสมาเนินนาน บอกตรงๆตอนมันกากก็กากเกิน
พอจะเทพ คนอื่นแทบเอาไม่ลง แบบนี้ก็ไม่ไหวหรอกค่ะ

nupin2530

• Jr. Member
  • **
  • เซิญ ข่าน้อย
เท่าที่ลองเล่นสายดาวดูไม่เท่าไหร่ครับวางไว้ก็โดนทำลายทำลายง้ายง่ายยกเว้นเกิดมาเจอถือว่าซวยไปเหมือนเกิดมาเจอโน้มนั่นแหละ

thonson

ผมไม่ได้เล่นแอสหรอกนะคับ

แต่ถ้าผมเล่นแอสสายมีด แล้วมีของครบแล้ว ผมไม่รีเล่นสายดาวหรอก

ยังไงก็โดนปรับครับ โป๊ะแรงเกิน woon_bye

จัดเต็ม

ปากหมาดีเนอะจีอาสา ชอบโชวพาวก็งี้  ของๆตัวเองมีมั่งมั้ย ไม่ใช่บารมีของสามีหรอจ้ะ
(คนอยากเทพก้ต้องหาสามีรวยๆเทพในเกมส์ถึงจะขีเหร่ก้เหอะ อิอิ  )เหมาะสมกันดี ยัยจีอ้วนเฟครูป