GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปัญหาจากการอัพเดทระบบรถไฟใหม่

CacAloz

• Full Member
หลังจากการอัพเดทระบบรถไฟใหม่ ทางทีมงานได้พบว่าไอเทม "ตั๋วรถไฟเช่า" ไม่สามารถใช้งานได้ซึ่งเกิดกับผู้เล่นที่มีตัวรถไฟเช่า ก่อนการอัพเดทวันที่ 27 มิ.ย. 55 ทางทีมงานได้ทราบปัญหาแล้ว จะทำการแก้ไขให้ในวันที่ 4 ก.ค. 55

ทางทีมงานจะชดเชยไอเทม ตั๋วรถไฟเช่า 7 วัน ให้ในวันพุธ ที่ 4 ก.ค 55 (เฉพาะผู้เล่นที่เปิดใช้งานไอเทมก่อนการอัพเดทวันที่ 27 มิ.ย. 55)

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 16:32:39 โดย จีเอ็มเปเป้ »

ToXiC

• Newbie
  • *
บัคที่ผู้เล่นเสียประโยชน์รอแก้ไขครั้งหน้า บัคที่ผู้เล่นได้ประโยชน์ปิดแก้อย่างไว ตี2-3 ยังตื่นมาแก้ได้  g#018

Microsoft

• Newbie
  • *
บัคที่ผู้เล่นเสียประโยชน์รอแก้ไขครั้งหน้า บัคที่ผู้เล่นได้ประโยชน์ปิดแก้อย่างไว ตี2-3 ยังตื่นมาแก้ได้  g#018

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 +1 ครับ

luklove

• Newbie
  • *
เสียตังลองเดินทางไปแล้วอ่า เก็บคืนกะใครได้มั้งงงงงงงงง ทั้งที่มีใบเหมาเดินทาง อือๆๆๆ บักบ่อยแท้

smartly

• Newbie
  • *
อย่างนี้แหละ จรรยาบรรณของคนทำเกมส์ ถ้าไม่ทำอย่างงี้ จารวยเร๊าะ โง่เล่นต่อไปกันเถอะพวกเรา

CacAloz

Saito Hajimae

• Jr. Member
  • **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ
หลังจากการอัพเดทระบบรถไฟใหม่ ทางทีมงานได้พบว่าไอเทม "ตั๋วรถไฟเช่า" ไม่สามารถใช้งานได้ซึ่งเกิดกับผู้เล่นที่มีตัวรถไฟเช่า ก่อนการอัพเดทวันที่ 27 มิ.ย. 55 ทางทีมงานได้ทราบปัญหาแล้ว จะทำการแก้ไขให้ในวันที่ 4 ก.ค. 55

ทางทีมงานจะชดเชยไอเทม ตั๋วรถไฟเช่า 7 วัน ให้ในวันพุธ ที่ 4 ก.ค 55

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

แบบนี้เรียกว่าทำงานไม่รอบคอบ ทดสอบ ยังไม่ผ่าน
ต้องจัดหนักกว่านี้ คิดให้มากกว่านี้ จะได้ไม่ต้องผิดพลาดอีก

coalapanda

• Administrator

ทางทีมงานจะชดเชยไอเทม ตั๋วรถไฟเช่า 7 วัน ให้ในวันพุธ ที่ 4 ก.ค 55

ขอบคุณครับ

แบบนี้เรียกว่าทำงานไม่รอบคอบ ทดสอบ ยังไม่ผ่าน
ต้องจัดหนักกว่านี้ คิดให้มากกว่านี้ จะได้ไม่ต้องผิดพลาดอีก

รับทราบครับ ครั้งหน้าทีมงานจะรัดกุมให้มากกว่านี้ครับ

Oo-O-oO

• Newbie
  • *
 แล้วคนที่ไม่มีเงินละครับ(เซิพอวตาร) จะไปไหนที่เสียตลอดยังงี้ก้อเดินอย่างเดวดิ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
แล้วเส้นเทพที่เปิดมันจะหมายความยังไง
ทำงานแบบลวกๆแบบนี้ ผู้เล่นที่เปิดเส้นมาก่อนหน้านี้วันสองวันก็ซวยสิ
ทีเรื่องทำเงินเข้าบริษัทนี่อย่างแม่นเลย ไม่มีผิดพลาด

ปล.ไอเรื่องรับทราบเห็นรับทราบกันจริงๆ
รับแต่ไม่แก้ไขรับไปทำไม  ปัญญาอ่อน

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

coalapanda

• Administrator
แล้วเส้นเทพที่เปิดมันจะหมายความยังไง
ทำงานแบบลวกๆแบบนี้ ผู้เล่นที่เปิดเส้นมาก่อนหน้านี้วันสองวันก็ซวยสิ
ทีเรื่องทำเงินเข้าบริษัทนี่อย่างแม่นเลย ไม่มีผิดพลาด

ปล.ไอเรื่องรับทราบเห็นรับทราบกันจริงๆ
รับแต่ไม่แก้ไขรับไปทำไม  ปัญญาอ่อน

ทีมงานจะชดเชยตั๋วรถไฟเช่า 7 วันให้ครับ สำหรับคนที่ซื้อไว้แล้ว ซึ่งเป็นส่วนในการชดเชยสิ่งที่เสียไปของอาทิตย์นี้ครับ

Saito Hajimae

• Jr. Member
  • **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

ทีมงานจะชดเชยตั๋วรถไฟเช่า 7 วันให้ครับ สำหรับคนที่ซื้อไว้แล้ว ซึ่งเป็นส่วนในการชดเชยสิ่งที่เสียไปของอาทิตย์นี้ครับ

ว้าว ของอาทิตย์นี้เลยเหรอ ใจดีจังเลยครับ
งั้นวันอังคาร ค่อยซื้อ จะได้แถมให้อีก 7 วัน ( จริงๆ ไม่เคยซื้อใช้หรอกนะ อยากได้ฟรีอีก 7 วันอ่ะ )