GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดระบบกิจกรรมสุนทรภู่ชั่วคราวเพื่อปรับปรุงระบบเควส

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงระบบกิจกรรมสุนทรภู่ชั่วคราว เพื่อแก้ไขระบบของกิจกรรม

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

Microsoft

• Newbie
  • *

เต๋า สมชาย

• Newbie
  • *
ปรับปรุงเส็ดแล้ว ต้องมีการปิดเชิฟรึเปล่าคับ โปรดบอกด้วยคับ ถ้าปิด เวลาประมาณเท่าไรคับ
 woon_sunny

จัดกิจกรรมแจกเบี่ยมแบบนี้เบี่ยมล้นตลาดไม่รู้จะช่วยยังไง ถ้าเงินเฟ้อพวกขุดเยอะผมและพวกยังพอช่วยได้บ้าง  #038

ทำไรคิดดีๆก่อนดิ มีไรปรึกษาเราได้อย่าคิดเองทำเองไม่ปรึกษาใครที่ไม่ใช่ทีมงานเพราะทีมงานด้วยกันความคิดมุมมันแคบมองไม่กว้าง

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......