GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : แนวทางการพัฒนาอสุรา แผนระยะสั้น - ระยะยาว

Jadzayoyoyo

• Newbie
  • *
g#004เเรร์ค้อน กับลูกเเก้ว ยังมีน้อยอยุ่เลย ความสามารถช่วยกบจุดด้อยของเเต่ละอาชีพด้วยนะคับ g#004
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2012, 20:40:46 โดย Jadzayoyoyo »

Zel

• Jr. Member
  • **
ที่พูดมาทั้งหมดนี่น่ะ ถึงเวลาจริงเดี๋ยวมันก็เลื่อน

จะเชื่อถืออะไรกะ คนบริษัทนี้ ที่ผ่านมาก็รู้ๆกันแล้ว

กาก

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• Full Member
  • NAVY-ดอกประดู่
แผนระยะสั้น ( ช่วง 1-3 เดือน มิถุนายน - สิงหาคม )
1. สงครามชิงปราสาท ทางทีมงานมีแนวทางที่จะปรับปรุงแก้ไขระบบใหม่ ซึ่งรายละเอียดรอติดตามได้เร็วๆ นี้ ซึ่งจะนำมาเปิดเผยให้ทราบเป็นระยะๆ

หน้าจะสนุกดีน่ะ วู้ๆ
*ควรปรับธงหน่อยหน้าจะดีน่ะธงมี่เเต่เลือดเเต่พลังป้องกัน0+0เเทบจะใช้ดวงกันมากกว่าของยศสูงขนานไหนก็ไม่มีความหมาย*
(คลาส1เวลสูงๆก็ตีธงได้สบายๆเลยน่ะคับ)

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye woon_bye
แผนระยะยาว
2. ระบบแต่งงาน ตอนนี้อยู่ในช่วงของการวางระบบครับ

หน้าจะดีน่ะ ได้รู้ว่าใครต่อเเหลไม่ต่อเเหล(ฮ่าๆ)
อีกอย่างก็จะได้รู้ถึงคุณค่าความเชื่อใจที่มอบให้ซึ่งกันเเละกัน

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

Wildman

• Hidden Master
ไอระยะยาวนะมันนานมากขนาดไหน กลัวรอไปไม่ถึง  วันที่มันจะมีนะสิ woon_bye g#014 g#014

Fujin

• **
  • It's Freedom
ลองไปดูนรกสิ มีแรร์บางชิ้นเพิ่มแล้วนะ ที่ผมเห็นมาก็ ขวานฉลามยักษ์ โล่แห่งการฟื้นฟู หรือว่ามันมีตั้งแต่แรกแล้วหว่า เท่าที่จำได้ผมพึ่งเคยเห็น +.+

ThejaKing

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้เหล่า  g#046 สู้ๆครับในที่สุด ระบบแต่งงานก็จะมี  woon_love

wiperace

• **
ไอระยะยาวนะมันนานมากขนาดไหน กลัวรอไปไม่ถึง  วันที่มันจะมีนะสิ woon_bye g#014 g#014
มึงไม่รอก้เรื่องของมึง

.P a t c h a :)

สู้ๆนะคะทีมงาน
ขอให้ทำงานได้ดีมากๆยิ่งขึ้น
 ได้โดนด่าโดนว่าอีกนะคะ
 g#004 g#004 g#004

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

man_inw

• Newbie
  • *
     แล้วเรื่องของการงานละคับ ของไว้ทำการงานวิศวะระดับ10 ยังทำออกมาไม่ครบเลย
แบบประกอบระเบิดระดับสูงนี่เมื่อไหร่จะทำขึ้นมาซะทีคับ รอมา3เดือนกว่าละ ยังไม่เห็นมีวี้แววว่าจะทำขึ้นมาให้เลย บอกว่าต้องรอคิว
ละของทำการงานนี่ต้องรอคิวด้วยหรือคับ แล้วกว่าจะทำการงานให้ได้ระดับที่ต้องการนี่ไม่ต้องรออีก1-2ปีเลยหลอคับ
กว่าจะได้อาวุธที่ต้องการคงมีอาวุธอื่นทำขึ้นมาที่ดีกว่าอาวุธที่ทำการงานไปละคับ แล้วที่ทำการงานมาเพื่ออะไร
ทำมาก็เสียเวลาละเสียเงินซื้อยาเพิ่มเปอร์ทำการงานเปล่าๆอีก
    ปรับแต่เรื่องอื่นเรื่องของทำการงานก็ทำออกมาไม่ครบ คนจะรีบทำการงานวิศวะเพื่อเพิ่มระดับก็ทำต่อก็ทำได้ช้า
ตั้งแต่ลำกล้องอันดามันละ ร้องไปทีกว่าจะทำให้3-4เดือน ละจะทำเพิ่มระดับอื่นอีก ของทำการงานก็ไม่ทำออกมาให้ครบ
ละถ้าขึ้นระดับ 12-13-14-15 ของจะทำการงานจะครบมิคับ หรือต้องให้รอของการงาน 12-13-14-15
ระดับละ3เดือนละต้องรอคิวด้วยมิคับ กว่าจะทำเสร็จคงอีก2-3ปีแน่คับ
    ยังไงก็ช่วยเช็คของที่จะทำการงานระดับ 12-13-14-15 ด้วยนะคับว่ามีครบมิจะได้ไม่ต้องมาร้องให้ทำให้อีก
 เพราะทำก็ลำบากมากพอละ ยังจะทำของทำการงานออกมาไม่ครบอีกต้องให้รออีก มัน่าเบื่อมากนะคับ กว่าจะได้ทำการงานให้เสร็จกว่าจะได้อาวุธที่ต้องการ
แค่นี่ก็ลำบากมากพอละนะคับ

CacAloz

ดันร้อยชั้นชาติไหนจะมาหา  g#015

ไม่มีอยู่ในแผนเลยนะครับตอนนี้ น่าจะเป็นระบบที่ออกแบบค้างไว้นะครับ ผมก็ไม่ทราบข้อมูลนี้เช่นกันสงสัยจะมาไม่ทัน  g#015

~๐ Ryan ๐~

ดันร้อยชั้นชาติไหนจะมาหา  g#015

ไม่มีอยู่ในแผนเลยนะครับตอนนี้ น่าจะเป็นระบบที่ออกแบบค้างไว้นะครับ ผมก็ไม่ทราบข้อมูลนี้เช่นกันสงสัยจะมาไม่ทัน  g#015
รวมเหมืองทองคำขาวด้วยไหม  g#011

CacAloz

รวมเหมืองทองคำขาวด้วยไหม  g#011

เจอละไปหามาเพราะผมก็มะรู้ว่ามันคืออะไร จริงๆ คือกิจกรรมที่คิดกันไว้แต่ไม่ได้ทำเท่านั้น ตอนแรกคิดว่าเป็นระบบอะไรที่มีการบอกไว้ว่าจะลงในเกม แต่รู้สึกว่าเป็นไอเดียเก่ามากไม่รู้จะทำแน่หรือเปล่า ไว้ผมจะลองเสนอในที่ประชุมดูแล้วกันครับ http://archive.gameindy.com/forum/20110620/index_t48487.0.html