GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : แนวทางการพัฒนาอสุรา แผนระยะสั้น - ระยะยาว

manoppts

• Newbie
  • *
 woon_5555 ถ้าทำไม่ดี   เราก็ติ(หรือด่าก็ไม่รู้)  ก็เพราะ รักเกมส์นี้นะ woon_love

ยิ่งถ้าทำดี(ยกตัวอย่างมีแผนงานพัฒนาให้ดูอนาคต) ก็ต้องชมเชยครับ woon_yes woon_5555 g#039 g#046 g#039

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
จะตั้งกระทู้ให้ตัวเอง(ทีมงาน)ดูดีหรอครับ
อันเก่านั้นยังเคลียร์ไม่จบเลยนะ 
จะมาต่อยอดอันใหม่  ฟัง/อ่าน เหมือนจะดูดีจริงๆ  g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

peraput12345

• Jr. Member
  • **
จาอัพ แรร์ ก้อ คิดทบทวนความสามารถมันบ้างนะ ให้ตรงกับชนิดของมันหน่อย เวลาคิดความสามารถ แรร์ แต่ละชนิด ควรหาปลามากินก่อน จะดีมากๆ นะครับ พี-สดุด

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **
ตอนนี้ไม่ต้องทำอะไรหรอกครับ แค่เอาบัคทที่มีอยู่รายวันออกไปให้หมด
และพยายามอย่าให้มันเกิดบัคขึ้นมาอีกก็พอ woon_bye woon_bye woon_bye

ระยะสั้นยังขอเป็นปลายเดือน ส่วนโครงการระยะยาวไร้ซึ่งกำหนดเวลาหรอ  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ExCuseMe

woon_yes woon_yes  ต้อง เป็น รูป เป็น ร่าง มั้ง ผู้เล่นจะได้ มีความหวัง

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แค่นี้ก็พอเห็นอนาคตรำไรแล้ว แต่เท่าที่ดูงานนี้เผ่าอสุราคงยังไม่คลอดในสามเดือนนี้แน่น ๆ อยู่ในแผนระยะยาว  woon_cry

ถ้าระบุบเวลาได้จะดีมาก แต่อาจกดดันกันเกินไป  g#009 g#009 g#009
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

jukzuza56

• Newbie
  • *
ผมอยู่ เซิฟนรก นะ ตอนนี้ ก็ เล่นไป ก็ รู้เรื่องแรร์ หลายๆ อย่าง แต่ก็ ไม่แน่ใจ(ผมกากเกิ๊น ตีบอส โดนแย่งตลอด) ก็มี หลายๆ อัน ที่ผม ยังพอ รู้ และ ไม่รู้ แต่เผ่าอสุรา ก็เืทพอยู่ แต่ดูๆ ก็ยังแพ้เผ่ามนุษย์ = =

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
จาอัพ แรร์ ก้อ คิดทบทวนความสามารถมันบ้างนะ ให้ตรงกับชนิดของมันหน่อย เวลาคิดความสามารถ แรร์ แต่ละชนิด ควรหาปลามากินก่อน จะดีมากๆ นะครับ พี-สดุด

+1 ครับ กินปลาแล้วฉลาดขึ้นจริงๆ

oatcha

+1 ครับ กินปลาแล้วฉลาดขึ้นจริงๆ
                ปลามันมีโอเมก้า3 ไช่เปล่าหว่า

jiantzaahahi

• Newbie
  • *
สุดท้ายก็รอตามเคยละ กินกันจนอิ่มแล้วก็นอน งานไม่ทำ เลิกเล่นไปกว่าครึ่งเเล้วผู้เล่นอะ

wiperace

• **
สู้ สู้ครับทีมงาน เกมส์นี้เปนเกมส์ที่ดีแล้วครับ พยายามหาอะไรใหม่ๆมาเรื่อยๆ ของเก่าๆทำให้เสด คนเล่นจะเยอะขึ้นงับ