GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : สรุปแผนการประชุมการชดเชยกรณีเซิร์ฟเวอร์ roll back

aot...tt

• Newbie
  • *
เชิฟ pk ไม่มีดรอปของ 2 ชิ้นคับบบบบ  มันหายไปไหน ยังไม่หมดเวลาไม่ไช่หรอ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

sharnon999

• Newbie
  • *
ขอให้พวกไม่เหมาะสมโดนอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2012, 15:56:12 โดย จีเอ็มเปเป้ »

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานได้ทำการปรับชดเชยให้ทุกเซิร์ฟเวอร์ที่ได้ประกาศไว้แล้วนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวก

CacAloz

ขอมูลเพิ่มเติมกรณีการ 2. การจุติแบบทำเควส

ผู้เล่นที่เคยจุติแบบทำเควสไปแล้ว และมีการ roll back กลับมา ให้ทำการคุยกับ NPC เลือกแบบทำเควส จะสามารถจุติได้เลย ทางทีมงานได้ทำการเซ็ตตัวละครของท่านไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ

แต่ถ้าหากผู้เล่นท่านไหนต้องการไอเทมที่เปิดได้จากกล่อง "กล่องเปิดยังไงก็ได้ไอเทมเซ็ตพื้นฐาน" ชิ้นเดิมนั้นให้แจ้งเรื่องเข้ามานะครับ ทำตามขั้นตอนที่ได้ประกาศไว้

เคน จิ

• Newbie
  • *
คำไม่เหมาะสม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2012, 11:24:55 โดย จีเอ็มเปเป้ »

CacAloz

ทางทีมงานปิดรับเรื่องรายการชดเชยแล้วนะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ