GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 25 เมษายน 2555

พระ เด็ก เสือ ไก่ ว๊อก

• Newbie
  • *
  • เจ้าชาย ผู้ร๊ากกกอิสระ
อด รี สงสัย ทีมงาน ตั้งไว้สูงไป คน ส่งทรายน้อย  หรือ คนเค้าเลิกเล่นไปบ้างแล้ว

mixmarin2

• Newbie
  • *
ตรงคำว่าแก้ไขคำอธิบายนิแก้ไขที่ไอเทมหรือว่าแก้ไขคำบรรยายของไอเทมคับ

:}

• Jr. Member
  • **
  • ~๐๐"
เเล้วของจากกิจกรรมcome backcome backจะหายไหมบอกที่ งิงิ

-_panda_-

• Full Member
     อยากให้มีกะทู้เรื่องโครงการ ว่าตอนนี้กำลังทำอะไรและพัฒนาอะไรบ้าง
เหมือนเป็นการต่อยอดความหวังให้ผู้เล่น เพราะตอนนี้เหมือนเล่นอยู่บนความอดทน
เล่นบนการรอคอย เพราะตอนนี้มองไม่เห็นอนาคตเลยว่าจะเล่นต่อไปทำไม

ชายผู้ขี้คร้าน

• **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"
เเล้วของจากกิจกรรมcome backcome backจะหายไหมบอกที่ งิงิ

ไม่หายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย   อ่านในบอร์ดรึเปล่าเนี่ย !!!

40z

• **
คือว่า คิดแต่จะเอาเงินอย่างเดียวเลยนะครับ^^
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

AoF_Up_Aa สวรรค์

• Newbie
  • *
ขอตัวรีหน่อยเถอะครับ 2กิจกรรมมันไม่ได้ตัวรีมันก็เกินไปนะครับ

คนไทยด้วยกันเห็นไจกันหน่อยนะครับ

taachelsea06

• **
งานนี้มีคนเลิกเล่นเยอะแน่นอน เพราะไม่มีรี จะมีคนที่จะไล่ฆ่าพวกที่เก็บเลเวล

bebegon

• Newbie
  • *
คือว่า คิดแต่จะเอาเงินอย่างเดียวเลยนะครับ^^
ของโซลมีทุก แพทอะนะ คือแบบว่าเอาเงินไว้ก่อนไง  woon_555 woon_555 woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
     อยากให้มีกะทู้เรื่องโครงการ ว่าตอนนี้กำลังทำอะไรและพัฒนาอะไรบ้าง
เหมือนเป็นการต่อยอดความหวังให้ผู้เล่น เพราะตอนนี้เหมือนเล่นอยู่บนความอดทน
เล่นบนการรอคอย เพราะตอนนี้มองไม่เห็นอนาคตเลยว่าจะเล่นต่อไปทำไม

ไม่มีหรอกกลัวโดนดราม่า อิอิ ว่าอ้าวไหนว่าจะทำอันนี้ทำไมไม่มีล่ะ 555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

40z

• **
จีเอ็มชุดนี้ ไร้การพัฒนามากครับ

ทุกแพทช์จะมีแต่ของโซล+กิจกรรมเก่าๆมาจัดใหม่

แต่ไม่มีความคืบหน้าอะไรของเกมเลย

พุธที่แล้ว ก้ไม่มีอัพแพทช์ เข้าใจว่าหยุดสงกรานต์

มาพุธนี้ ผู้เล่นรอคอย  กลับเป็นแพทช์เกี่่ยวกับเงินโซล ซึ่งเอาของเก่าๆ มาปรับราคาขายใหม่เช่นเดิม

และก็เป็นอย่างนี้ได้ทุกอาทิตย์ ไม่ว่าจะหมวกทหาร หมวกชบา มาจากการเติมเงินทั้งสื้น

อะไรที่เกี่ยวกับการเติมเงินโซล อัพลงก่อนเพื่อน

โปรโมชั่นต่างๆ ดูดเงินทีเป็นหลักร้อย หลักพัน

ยังไงเอาไปพิจารณาบ้างนะครับ

หลายๆความเห็นในหน้า  คุยเรื่อยเปื่อย ที่เพื่อนๆได้เสนอ มีข้อดีเยอะแยะ

แต่ไม่มีการนำเอาไปปรับประยุกต์ใช้เลย

คิดถึง Projectone จริงๆครับ 

ผู้เล่นเสนออะไร ผ่านที่ประชุม ลงมติว่าโอเค  ไม่เกิน 2อาทิตย์ อัพลงแพทช์เรียบร้อย

จนมี Asura มาถึงทุกวันนี้

เดี๋ยวนี้ การตลาดต้องมาก่อน เงินต้องเข้าบริษัทให้เยอที่สุด  น่าผิดหวังครับ
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

-Xx_ProFessiOnaL_xX-

• Newbie
  • *
  • เรื่อยๆไปจน..แก่
 g#035    ความสามารถแรร์ไม่เสร็จ อาชีพใหม่ไม่มี ซี3ใหม่ไม่เห็น แล้วแผ่นวิญญานกะไม่มีวี่แววลง มัวเอาเวลาไปคิดแต่โปร หลาบแท้ เหลาๆ  g#035

Grean_na_ja

• Newbie
  • *
เชิพอวตารคนเลิกเล่นไปเกือบครึ่ง โดยไม่ทราบสาเหตุ ทีมงานมันสนใจกันมั้งเปล่าไม่รู้  55555