GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2554

เกรียน เทพ ทีมงานอสุรา....  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
กิจเวียนเวียน รู้สึกว่าพี่เค้าลืมเปิดนะครับ เดี้ยวแจ้งพี่ๆให้อีกครั้งครับบ

woon_angry woon_angry

ว่าแระตีเท่าไหร่กะม่ายตกเหอะๆ woon_555 woon_555ไวๆนะคนสวยรอยุ woon_555 woon_555จะเอายาเทศ

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...

มารศาสตรา

• Full Member
กิจเวียนเวียน รู้สึกว่าพี่เค้าลืมเปิดนะครับ เดี้ยวแจ้งพี่ๆให้อีกครั้งครับบ

woon_angry woon_angry

พักนี้ทีมงาน เอ๋อ บ่อยนะเนี่ย  g#004 g#004 g#004 g#004

Asura Dragon

• **
ขอรายการบัคที่จะแก้มาให้ชมหน่อยได้ไหมครับ
ว่ามันมีกี่ร้อยละ และวางแผนจะแก้เสร็จเมื่อไหร่
เอาให้มันชัดๆไปเลย ถึงกำหนอค่อยตาม
ไม่ถึงกำหนดไม่ต้องมาถาม
มีดีเลย์ ติดขัดอะไร ก็ลงรายละเอียดให้รู้กันโดยทั่ว

กระทู้แจ้งบัคก็ปิดไม่ให้เข้าไปดู ปิดเพื่ออะไรครับ g#025
ที่เป็นพันรายการนี่ ไม่นับแจ้งซ้ำ เหลือเยอะไหมครับ

เข้าใจครับว่า จีไม่สามารถทำอะไรได้ ต้องรอโปรแกรมเมอร์
ที่ต้องใช้เวลา หาสาเหตุ และแก้ไข
เพียงอยากให้มีอะไรเป็นรูปธรรม มองเห็น ติดตามได้

มากกว่าประโยคมาตราฐาน "ได้รับแจ้งแล้ว (100 กว่าทีละ g#041) กำลังแก้ไข (เมื่อไหร่เสร็จ g#036) "

แล้วก็จมหายไปกับบอร์ด g#014

g#025   

.P a t c h a :)

woon_yes woon_yes woon_yes

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

~BB24~

• ~*~ผีเสื้อรัตติกาล~*~
ตีม่อนะตุอะไรก็ได้เหรอคะ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

มอนสเตอร์พืชทุกชนิด  ได้แก่ ไผ่ ฟังก์กี้ ฟังก์กัช ไผ่เดือด ไผ่แก่ ฟังก์กูล ภูตพฤกษา แมนเดรก ผู้พิทักษ์แห่งอีเดน

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=1322.0
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=9288.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9909.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9962.0

สัพเพ สัตตา
แสรดดดดดดดดดดดดด ทั้งหลายทั้งปวง ที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
ที่ดาวหลุดค่ะแต่แค่เซิฟไม่ตัดตอนวอ แต่เปนประเภทหลุดกระจายครึ่งชม.เด้งๆๆๆๆๆๆๆ ประมานนั้นแหละ
บางทีกะหลุดยกเซิฟ(อันนี้ชอบมากร้านค้าในตลาดจะหายหมด รวยยุคนเดียว #038 #038)
แต่่ส่วนมากจะหลุดช่วงกลางวันถึงแค่ช่วงเย็นๆ คนเลยไม่ทันสังเกตุมั้งคะ เพราะที่ดาวคนน้อย
แต่คอนเฟริมเลย(ว่างงานจัดยุหน้าจอเกือบตลอดโดนตัดประจำ) woon_bye woon_bye
ช่าย woon_yes woon_yes woon_yes หลุดยกเซิฟแถมเซิฟโรลอีก

meme_a

• **
  • รักนะ OnLy
 woon_angry woon_angryอารายเนี่ยหลวงตางกไปไหมอ่ะ ตั้งแต่เปิดแพทมาทั้งเซิฟยังไม่มีใครได้หมวกวงแหวนเลยซักอัน
ได้แต่เบียม ยาฮึด เหรียญกิจ ประทานโทด มันกำหนดไว้ว่าเซิฟละกี่ขวดกันคะยาเทศอ่ะ woon_angry woon_angry

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

RESET

• Asura Tester
  • **
รู้สึกว่าช่วงเวียนเทียนถ้าคนมาร่วมกิจกรรมด้วยเยอะๆ โอกาสได้วงแหวนแห่งความดีจะเยอะกว่าช่วงคนเวียนเทียนน้อยนะครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังเป็นอยู่รึเปล่า  g#025
ปล.ช่วงกิจกรรมวิสาขบูชา เวียนคนเดียว50รอบไม่ได้หมวก พอคนเริ่มมาเยอะได้มาไม่นาน(วุ้นนรก)  g#034

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รู้สึกว่าช่วงเวียนเทียนถ้าคนมาร่วมกิจกรรมด้วยเยอะๆ โอกาสได้วงแหวนแห่งความดีจะเยอะกว่าช่วงคนเวียนเทียนน้อยนะครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังเป็นอยู่รึเปล่า  g#025
ปล.ช่วงกิจกรรมวิสาขบูชา เวียนคนเดียว50รอบไม่ได้หมวก พอคนเริ่มมาเยอะได้มาไม่นาน(วุ้นนรก)  g#034

ช่วงเวียนเทียนวิสาขบูชาที่นรก ไม่อยากจะโม้ว่าได้กล่องเบียม 30 ก้อนมา 73 กล่อง
เหรียญกิจกรรม 105 เหรียญ เพิ่มยศจำไม่ได้แระ แต่ประมาณ 20 ใบ
ไม่ได้หมวกวงแหวน  g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~๐ Ryan ๐~

ช่วงเวียนเทียนวิสาขบูชาที่นรก ไม่อยากจะโม้ว่าได้กล่องเบียม 30 ก้อนมา 73 กล่อง
เหรียญกิจกรรม 105 เหรียญ เพิ่มยศจำไม่ได้แระ แต่ประมาณ 20 ใบ

เค้าแจกแต่คนดีๆไงตาอิฐ 555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เค้าแจกแต่คนดีๆไงตาอิฐ 555

เออเนอะ ชั้นมันเลวนี่ (พอใจยัง ห๊าาาาาา) g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
เวียนเทียนมา 100 รอบพอดีเป๊ะ
จะบอกว่าได้ยาฮึดสู้ 47 รอบ
เหรียญกิจ 46 รอบ
กล่องเบี่ยม 7 รอบ

เทศไม่ออกเลย
หมวกวงแหวนก็ไม่มีประกาศ รบกวนบอกโอกาสที่จะได้หน่อยได้ไหมค่ะ
ไม่เอาคำว่าดวงนะเพราะเวลาเขียนโปรแกรมคงไม่ได้เขียนว่าสุ่มตามดวงนะ
เพราะถามคนที่เวียน อีกคนที่เวียน 100 รอบเหมือนกันเค้าก็ไม่ได้

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ