GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 11 เมษายน 2555 มีรายการดังนี้

woorissica22

• Finee
  • Newbie
  • *
  • ไม่มีกะตังกินข้าววววว
ไม่มีแต่งงาน!! TOT
(รอต่อไปสินะ)
ยังไม่ได้ทดสอบอย่างจริงจัง ที่เป้นข่าวดังๆคือวันโกหกโลกครับ   ทดสอบยังไม่ไปไหนเลย woon_huh

ปล. น้อยจัง
ทราบแล้วคร้าบผม อันนั้นของพุธที่แล้ว ผมเลยลุ้นพุธนี้ -..-
 woon_cryรอตลอดเลยเกมส์นี้ woon_cry

Sushiumi

• Newbie
  • *
  • เอามันส์...คิดอะไรกันเยอะแยะ
 woon_555

ถ้าอาทิตย์นี้เปิดเซิฟช้าล่ะก็

เรื่องนี้ ถึงครูอังคณาแน่

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
woon_555

ถ้าอาทิตย์นี้เปิดเซิฟช้าล่ะก็

เรื่องนี้ ถึงครูอังคณาแน่
LIKE
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy

qazwsxc45

• Newbie
  • *
เอ่อท่ายเปเป้ครับ woon_sad2
มะวานซิบหาแอสDr.MoD ตักเตือนห้ามพูดครั้งที่1 ไม่ทราบว่าซิบผิดไหมคับ มะวานตอนท่านเปเป้ซิบมาผมฝึกc3อยุแมพเขี้ยวทมินง่า woon_huh

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เหินหาวน้อยใจอะ เล่นกิจก็ไม่ได้ยังจะปิดเซิฟอีกตั้ง1ชั่วโมง woon_cry

tewongza6

• Newbie
  • *
ช่วยผมทีน่ะครับ คือว่า ผมกดเข้าเกมส์เเล้วเกมส์มันอัพเดท6เเพทช์พอครบก็ขึ้นว่า ข้อมูลการเเพทช์ผิดพลาด

calo

• Newbie
  • *
ช่วยผมทีน่ะครับ คือว่า ผมกดเข้าเกมส์เเล้วเกมส์มันอัพเดท6เเพทช์พอครบก็ขึ้นว่า ข้อมูลการเเพทช์ผิดพลาด

เป็นเหมือนกัน   woon_shock
แก้ไงหว่า
รบกวนผู้รู้ตอบที พอดีไม่อยากโหลดลงใหม่
 woon_no

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

domikung

• Newbie
  • *

เป็นเหมือนกัน   woon_shock
แก้ไงหว่า
รบกวนผู้รู้ตอบที พอดีไม่อยากโหลดลงใหม่
 woon_no

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
เป็นเช่นกัน  woon_yes (นึกว่าจะเป็นแค่เราคนเดียวซะละ)