GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

ZeeD-aH

• Newbie
  • *
แรร์ อยู่ไหน
 woon_angry

ความสามารถ ค้อนแรร์ หายสาบสูญ มา3เดือนละ ไม่ทราบว่า ชาตินี้ผมจะได้เห็นความสามารถไอเทมชิ้นนี้ ตอนอายุกี่ปี หรือวันนั้นมันจะไม่มี

ตดอบแทนจีน่ะซึ้งมันเป็นแบบนี้มา2รอบละ   เพราะติดแข่ง ABT หัว...จีจึงเลื่อนการอัพเดทแรครับจนกว่าจะจบกิจ

แต่จบแล้วซัก1เดือนอ่ะมันถึงจะเอาลงกัน   กล่องแรยังเงียบเลยไม่เห็นจะเอาไรลงซะที  #038

AsunAllI3araTz

• Full Member
ABT รีบ จบๆ ที ตะ เรา จะ รอเเรน์เด้  g#004 อีกหน่อย ไอเทม ยศเทพ คงหาได้ ง่าย ขึ้นเเน่ อำพัน ตั้ง ถาวร  g#031 ตีกัลให้ ตายไป ข้าง เติมกัน ให้ ตายไปเลย  woon_5555

AsunAllI3araTz

g#046 แล้วเรื่องราคา ของ ไม่ตรง กับ การเอาไป จริง ของ บน ต้น ถั่ว อะ เเก้ ตอนไหน ละครับ เสียหาย นะ  g#032

banggieez

• Jr. Member
  • **
Gm บอกว่า จะเอา มีสั้นมหาเศรษฐี เข้ากล่องแรร์ 60-69 ไง ลืมเปล่า

CacAloz

เรื่องไอเทมแรร์ช่วงนี้จะไม่มีการอัพเดทนะครับ จนกว่าการแข่งขัน ABT จะจบลง

ไอเทมอำพัน นั้นจะยังคงอยู่นะครับในช่วงนี้ หากมีการเปลี่ยนแปลงจะมีประกาศให้ทราบจากทางทีมงานนะครับ

.''Happy_love'.

• **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
งานเข้า ไหนบอกอำพันขายถาวร g#027 ยังมีแนวโน้มว่าจะเปลี่ยนแปลงอีก

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เรื่องไอเทมแรร์ช่วงนี้จะไม่มีการอัพเดทนะครับ จนกว่าการแข่งขัน ABT จะจบลง

ไอเทมอำพัน นั้นจะยังคงอยู่นะครับในช่วงนี้ หากมีการเปลี่ยนแปลงจะมีประกาศให้ทราบจากทางทีมงานนะครับ

ไอเทมแรร์ ดัพเดทก่อนก็ได้นะครับ แต่ไม่ต้องเอาลง

ออกความสามารถมาให้ผู้เล่นกักตุนก่อนเหอะ

ลุ้นๆๆ ใจแทบขาด

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

CacAloz

ทางทีมงานขอทำการนำรายการอัพเดทของข้อ 3 ออกก่อนนะครับ เนื่องจากได้พบปัญหาบั๊กที่จะตามมาครับ

3. แก้ไขให้ยูนิต (มอนสเตอร์ - ผอบ) ไม่โจมตีใส่พวกเดียวกันแม้จะโดนทำความเสียหายจากพวกเดียวกัน

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันของคุณครับ

pasatorn

• **
ทางทีมงานขอทำการนำรายการอัพเดทของข้อ 3 ออกก่อนนะครับ เนื่องจากได้พบปัญหาบั๊กที่จะตามมาครับ

3. แก้ไขให้ยูนิต (มอนสเตอร์ - ผอบ) ไม่โจมตีใส่พวกเดียวกันแม้จะโดนทำความเสียหายจากพวกเดียวกัน

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันของคุณครับ

ยิ่งแก้ยิ่งแย่  g#032 g#032 g#032 g#032

mikdekdee

• Newbie
  • *
รายการอัพเดทประจำวันที่ 21 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

รายการปรับปรุงแก้ไข

1. ปรับให้อำพันลึกลับ และ  ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%  สามารถตั้งร้านรับซื้อ และ ตั้งร้านขาย ได้

2. แก้ไขช่องเก็บหมวกแฟชั่นที่มีหมวกเกินขึ้นมา โดยที่ถูกต้องแล้ว จะต้องไม่มีหมวก 2ใบนี้คือ หมวกพิเศษ 1 และ หมวกพิเศษ 2

3. คืนการใช้งานผอบให้เซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ  จากที่ทีมงานได้ทำการทดสอบปิดระบบคู่หูของทางเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เพื่อหาสาเหตุการล่มของเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งทางทีมงานก็ได้พบสาเหตุแล้ว และเร่งหาทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

กี่โมงครับ ที่จะปิดเซิฟ

---ww@ฟ้าคำรณ@ww---

• @Wญาตาณี@
  • Newbie
  • *
  • นรก_13
สู้ สุ้ ครับ ทีมงานอสุราอย่าท้อ อย่าถอย กับ คำติชม ของผุ้เล่น พวกเรา ติเพื่อ ก่อ ครับ
   ถึงเเม้ บางอย่าจะดีขึ้น  บางอย่างจะเเย่ลง เเต่พวกเราก็ รักอสุรา ครับ

g#031 g#031 g#031 g#039 g#039 g#039

CacAloz

รายการปรับปรุงแก้ไข

1. ปรับให้อำพันลึกลับ และ  ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%  สามารถตั้งร้านรับซื้อ และ ตั้งร้านขาย ได้

2. แก้ไขช่องเก็บหมวกแฟชั่นที่มีหมวกเกินขึ้นมา โดยที่ถูกต้องแล้ว จะต้องไม่มีหมวก 2ใบนี้คือ หมวกพิเศษ 1 และ หมวกพิเศษ 2

3. คืนการใช้งานผอบให้เซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ  จากที่ทีมงานได้ทำการทดสอบปิดระบบคู่หูของทางเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เพื่อหาสาเหตุการล่มของเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งทางทีมงานก็ได้พบสาเหตุแล้ว และเร่งหาทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ

กี่โมงครับ ที่จะปิดเซิฟ

วันพุธ ที่ 21 ครับ ช่วงเวลา 10.00น.-11.00น. โดยประมาณครับ

NinJang

• Newbie
  • *
แล้วเมื่อไรจะแก้ไขผอบที่ไม่ฮิวเอมพี ในการงานถลุงแร่และฝึกซี ละขอรับท่านทีมงาน