GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เนื่องด้วยปัญหาเซิร์พเวอร์ตัดออกจากระบบในขณะนี้

บุคคลทั่วไป · 58 · 19241

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
เมื่อไรเล่นได้อ่า
ตอนนี้ยังเข้ามะได้เหรอคับ ???

เล่นได้แล้วนินานแล้ว อย่าแอ๊บเนียนคะ

จีสู้ๆ
  g#046 g#046  g#022 g#022

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

-CmM

• Newbie
  • *
woon_sunny woon_sunny ปัญหามีไว้พุ่งแทง ดาบคู่ผ่ามิติ ศาตราฝ่าเวหา ก้าวพริบตา สู้ๆคับทีมงานหุๆ  g#032 g#032 g#032 g#032

โกย--(ตัง)--แน่บ

เซิฟจะเน่า จะล่ม จะบัค ผู้เล่นจะเป็นตายร้ายดี เราไม่สน เราต้อง โกย ตัง แน่บ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
woon_sunny woon_sunny ปัญหามีไว้พุ่งแทง ดาบคู่ผ่ามิติ ศาตราฝ่าเวหา ก้าวพริบตา สู้ๆคับทีมงานหุๆ  g#032 g#032 g#032 g#032

โกย--(ตัง)--แน่บ

เซิฟจะเน่า จะล่ม จะบัค ผู้เล่นจะเป็นตายร้ายดี เราไม่สน เราต้อง โกย ตัง แน่บ
g#037 g#037 g#037

nicky01

• บุคคลทั่วไป
สงสัย มีคนหล่อคนสวยในเซิร์พมากเกินไป เซิร์พหลุดรัวๆเลย (เกี่ยวไหมหว่า...อิอิ)  woon_love woon_love

ddin3225

• Newbie
  • *
ไม่ชดเชย ให้ เซิฟร์ เหินหาวด้วยละคับ
ผมก็เข้าเล่นไม่ได้เป็นเวลานาน....
พึ่งเข้าได้ มะคืนอ่ะเสียหาย ๆ
แล้วเติมตังค์ได้ยังอ่ะ เซิฟร์ เหินหาว

katty5

• Newbie
  • *