GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เนื่องด้วยปัญหาเซิร์พเวอร์ตัดออกจากระบบในขณะนี้

บุคคลทั่วไป · 58 · 19250

3eCausez

• Full Member
อสุราออนเฟซบุค ถุ้ย!! เเค่ตัวเกมเซิฟหลักมันยังเน่าได้ขนาดนี้ เอาไปเล่นออนไลน์บนเฟซบุคให้คนเค้าหัวเราะหรือไง เกมไทยมันก็ทําได้เเค่นี้

---------IcezeicE

พิภพ http://forum.gameindy.com/Smileys/gameindy/40.gifประสบปันหาแล้วเว้ย หลุด โรล์ แหลค

เจ๊ จะเอา มิสทรายไปถล่มสำนักงาน  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

Darksv2

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny ปัญหามีไว้พุ่งแทง ดาบคู่ผ่ามิติ ศาตราฝ่าเวหา ก้าวพริบตา สู้ๆคับทีมงานหุๆ  g#032 g#032 g#032 g#032

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
woon_sunny woon_sunny ปัญหามีไว้พุ่งแทง ดาบคู่ผ่ามิติ ศาตราฝ่าเวหา ก้าวพริบตา สู้ๆคับทีมงานหุๆ  g#032 g#032 g#032 g#032

เป็นกะลังใจให้ทีมงานบ้างอะไรบ้าง อิอิอิ

_N_II

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*
อสุราออนเฟซบุค ถุ้ย!! เเค่ตัวเกมเซิฟหลักมันยังเน่าได้ขนาดนี้ เอาไปเล่นออนไลน์บนเฟซบุคให้คนเค้าหัวเราะหรือไง เกมไทยมันก็ทําได้เเค่นี้

ก๊ถูกอย่างที่เค้าพูดนะครับ ได้ชื่อว่าเปนเกมคนไทยทำทั้งที เอาให้มันดีกว่า Flash game ไม่ได้รึไงกัน

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ขออภัยแล้วหายไหม? "ทางทีมงานจะชดเชยด้วยการเพิ่มดรอป เพิ่ม% และตี + ให้" เดี๋ยวก็มาอีแบบเดิมๆ วอร์แล้วไม่ได้บ้าน ยังดีกว่าหลุดๆโรลๆแบบนี้อีก ปิดๆไปเหอะเกมส์อ่ะ นับวันยิ่งถอยหลังลงคลอง สงสารคนเล่น!!~
สิ่งที่ผม และทีมงานที่ทำได้ในตอนนี้คือคำขออภัยครับ !!
และผมอยากให้เพื่อนๆ รู้ว่าผมและทางทีมงานทุกๆ คนไม่อยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นครับ

และก็ต้องนึกถึง คนจำนวนมากที่จะมีโอกาสจะได้บ้านไว้เวลด้วยน่ะครับ
   หลายสมาคมตั้งหน้าตั้งตารอเวลาวอร์ เพื่อที่พวกเค้าอยากจะมีบ้านเวลสบายๆ
   ไม่ว่าคุณจะชดเชยอะไร แต่มันไมได้ทำให้ ความรู้สึกที่เสียไปกลับมาน่ะครับ
เรื่องการชดเชยผมเข้าใจเป็นอย่างดีครับ ว่าไม่สามารถชดเชยความเสียหาย หรือความรู้สึกของเพื่อนๆ ที่สูญเสียไปได้ครับ
ส่วนรายละเอียดการชดเชย ผมขอคุยกับผู้เกี่ยวข้องก่อนนะครับว่าเราสามารถทำได้แค่ไหนอย่างไรครับ

ทีที้

เอาเป็นว่า งวดนี้ ไม่ด่า  เพราะ  เห็นว่าโดนจนอ่วม  เอาเป็นจีอุ้ย เร่งสะสาง เลยครับ ส่วนที่ค้างๆต่างๆ  ส่วนที่ชดเชย(เอาแบบให้พวกด่าๆเงียบไปเลยอะ ทำได้มิ) แล้วอย่าลืม  เลสเตอร์ 10 นะครับ จะกลางเดือนอยู่แล้ว

ปล.  แง นอนวัดไหนดีเนี้ย   สัปดาห์นี้   หลุดจนเซ็ง  หุหุ

nicky01

• บุคคลทั่วไป
 woon_yes เดี้ยวเรื่องความชัดเจน เรื่องการชดเชย จะสอบถามจากพี่ๆให้นะครับ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
woon_yes เดี้ยวเรื่องความชัดเจน เรื่องการชดเชย จะสอบถามจากพี่ๆให้นะครับ
จีนิกตรงฉิง อิอิอิอิ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เอาเป็นว่า งวดนี้ ไม่ด่า  เพราะ  เห็นว่าโดนจนอ่วม  เอาเป็นจีอุ้ย เร่งสะสาง เลยครับ ส่วนที่ค้างๆต่างๆ  ส่วนที่ชดเชย(เอาแบบให้พวกด่าๆเงียบไปเลยอะ ทำได้มิ) แล้วอย่าลืม  เลสเตอร์ 10 นะครับ จะกลางเดือนอยู่แล้ว

ปล.  แง นอนวัดไหนดีเนี้ย   สัปดาห์นี้   หลุดจนเซ็ง  หุหุ

วัดบ้านหนองอีเหรอ