GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงระบบ Login เร่งด่วน

TAMA

• Sr. Member
ในวันที่ 14 ก.พ 2555 ทางทีมงานจะดำเนินการปรับปรุงระบบ Login ในเวลา 13:00 - 14:00 น. ซึ่งจะทำให้เวลาในช่วงเวลานี้ผู้เล่นบางท่านจะไม่สามารถ Login ได้ในบางเวลา รวมถึงจะไม่สามารถเติมเงินในช่องทางการเติมเงินต่างๆ ซึ่งผู้เลนที่ Online อยู่แล้วนั้นจะไม่ได้รับผลกระทบแต่อย่างใด สามารถเล่นได้ตามปรกติ

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
และขออภัยในความไม่สะดวกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 13:15:19 โดย จีเอ็มเปเป้ »

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ในวันที่ 14 ก.พ 2555 ทางทีมงานจะดำเนินการปรับปรุงระบบ Login ในเวลา 13:00 - 14:00 น. ซึ่งจะทำให้เวลาในช่วงเวลานี้ผู้เล่นบางท่านจะไม่สามารถ Login ได้ในบางเวลา รวมถึงจะไม่สามารถเติมเงินในช่องทางเงินต่างๆ ซึ่งผู้เลนที่ Online อยู่แล้วนั้นจะไม่ได้รับผลกระทบแต่อย่างใด สามารถเล่นได้ตามปรกติ

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
และขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ออนอยู่แล้วเด้ง อันนี้ยังจะเล่นได้ตามปกติหรอครับท่าน  g#015

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

hangtep

• Jr. Member
  • **
 woon_cry อยากเข้าอะคับไม่มีเวลาเล่นแล้วอะ เร็วๆหน่อยนะคับ g#002
มันปวดหัวนะเนี้ย......

hangtep

• Jr. Member
  • **
 woon_shock ทำไมมาทำเอาตอนนี้อะคับ กรุณาชดเชยให้ผมด้วยดิเวลาเล่นมีน้อยอะคับจนก็จน สงสารหน่อยนะ g#046 g#046
มันปวดหัวนะเนี้ย......