GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 53968

In_Love

• Newbie
  • *
ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ ออกไป ๆ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ทางทีมงานจะเข้าไปประกาศนัดหมายก่อนเริ่มกิจกรรมจริง 1 ชั่วโมงครับ  woon_yes

Q : รอบแรกที่ต้องไปรายงานตัวในวันอาทินย์ที่ 3 ทีมที่ชนะบาย ต้องไปรายงานตัวด้วยไหมค่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อ้ะ ฮึ้ย !! อ้ะ ฮึ้ย !!  g#035 g#035
สักวัน “•~๏ Zistama The King ๏~•” จะครอง ฟอท / เรด / เดธ  g#001 g#001 5555
+

[size=36pt]“•~๏ Zistama The King ๏~•” จงเจริญ !!
รับคนเข้ากิล “•~๏ Zistama The King ๏~•” ครับ
ติดต่อได้ที่ -.Replay.-
เซิฟเวอร์ เซิฟเวอร์ วุ้นสวรรค์ !![/size]

~ป๋าท๊อปน่ะจ๊ะ~

• Newbie
  • *
  • ไม่เก๋า..แต่พอตัว!!.
อะไรอ่ะอุตส่าลับมีดมาช่ะคม....ว้าเสียดายจัง555+

มีดแอสไรไม่รู้แทงทะลุเกราะพาราเทพได้ฮี่ๆๆๆๆ

ฝีมือ50ดวง50อ่ะแต่อยากบอกว่าดวงมาก่อนแล้ว50ฮี่ๆๆๆได้บายเข้ารอบแรก

__JIB__

• Newbie
  • *
เซิฟใต้
คู่ที่ 2 The ChillChill

ขอย้ายไปเจอคู่ที่4กับคู่ที่7ไม่ได้หรอคับ ไม่อยากเจอกิลตัวเองคู่ที่6(หัวกิล-รองกิลต้องเจอกันอยู่เเล้วน่ะวันนั้น) เพื่ออาจจะมีล้มโต๊ะในกิลได้น่ะ  g#004

(เเซวเล่นคับ)
อยากเจอทีม7ก็ผ่านมาให้ได้ละกัน

JN™

• Thunder Hammer
  • Jr. Member
  • **
  • สักกำบ๋อ?

g#004  ได้เวลาโชว์กระสุนการงานที่ทำมาสักที
 g#009

แฮ่....  เจฟ ไม่เหลือแน่งานนี้  g#037 g#037 g#037

.GoDNeSS.

• so sad.
  • **
GM น่าจะมีกิจกรรม ทายทีมรอบชิงชนะเลิศกับรอบรองชนะเลิศ

และมีของรางวัลกับคนทีตอบถูก และเป็นการฉดเฉยทีคนอื่นสมัครไม่ทัน

จะได้มีคนติดตามเยอะๆ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

JN™

• Thunder Hammer
  • **
  • สักกำบ๋อ?
GM น่าจะมีกิจกรรม ทายทีมรอบชิงชนะเลิศกับรอบรองชนะเลิศ

และมีของรางวัลกับคนทีตอบถูก และเป็นการฉดเฉยทีคนอื่นสมัครไม่ทัน

จะได้มีคนติดตามเยอะๆ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

สแต้นบาย   เห็นด้วย

กระสุนธาตุมืด555

ลองดู ตับ เติบ กระจุยหมด

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• Full Member
  • NAVY-ดอกประดู่
เซิฟใต้
คู่ที่ 2 The ChillChill

ขอย้ายไปเจอคู่ที่4กับคู่ที่7ไม่ได้หรอคับ ไม่อยากเจอกิลตัวเองคู่ที่6(หัวกิล-รองกิลต้องเจอกันอยู่เเล้วน่ะวันนั้น) เพื่ออาจจะมีล้มโต๊ะในกิลได้น่ะ  g#004

(เเซวเล่นคับ)อยากเจอทีม7ก็ผ่านมาให้ได้ละกัน

เอาน่ะต่างคนต่างทีมมั่นใจกันสูงของเเต่ละทีมว่าต้องทำให้ดีที่สุด_.
เเต่ทีมผมอ๊ะซิดันติดธุระเรื่องงานกัน3คนเลยรวมผมด้วยวันอาทิตย์ทีมผมคงตกรอบอ๊ะคับ*เพราะในทีมมีเเค่2คน(หรึเปล่าวน่ะ)*_.
(คงไม่มีวันที่ไปเจอทีมที่7หรอกคับผมว่าน่ะ)_. woon_sad1  woon_sad1  woon_sad1

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

อาจารย์ ยุ่น

• **
ทางทีมงานจะเข้าไปประกาศนัดหมายก่อนเริ่มกิจกรรมจริง 1 ชั่วโมงครับ  woon_yes

Q : รอบแรกที่ต้องไปรายงานตัวในวันอาทินย์ที่ 3 ทีมที่ชนะบาย ต้องไปรายงานตัวด้วยไหมค่ะ

ทีมที่ชนะบาย ไม่ต้องมารายงานตัวครับ มารายงานตัวเฉพาะตอนแข่งเท่านั้น

ปล. แข่งครั้งนี้เป็น Pre Season ครั้งแรก ดังนั้นอาจขลุกขลักบ้าง ต้องขออภัย ส่วนเรื่องเวลาแข่ง จะหาทางออกที่เหมาะสมในครั้งหน้าครับ