GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาสาสวรรค์หยาบเอง

ทำไมปากจัดงี้ว่ะต่อม ใครได้มึงเป็นผัวแม่งโคตรซวย

สัส มึงไงเมียกู กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก เด๋วแมร่งเอาหำตบหน้า

~ตัวเล็กของป๊า+

• Newbie
  • *
ทำไมปากจัดงี้ว่ะต่อม ใครได้มึงเป็นผัวแม่งโคตรซวย

สัส มึงไงเมียกู กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก เด๋วแมร่งเอาหำตบหน้า

มาดิ เอานมหนีบหน้าแม่ง

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ต่อมลูกหมากกับเมียต่อมลูกหมาก หวัดดีกาก  woon_bye
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ห่า นมยังกะลูกเกดแปะกระดานสัส หนีบได้พ่อง

ต่อมลูกหมากกับเมียต่อมลูกหมาก หวัดดีกาก  woon_bye

หวัดดีสัส กูหล่อ กูอินดี้ จบป่ะ

หวัดดีสัส กูหล่อ กูอินดี้ จบป่ะ

หล่อจริง แต่ช่วยตัวเองทุกวันนี่นะ  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

• Newbie
  • *

ห่า นมยังกะลูกเกดแปะกระดานสัส หนีบได้พ่อง
อย่ามาดูดของกูละกันสัส

FFiM

ชอบต่อมกะเมียต่อมจัง
ต่อมลูกหมากนายแม่งไอดอลเราชัดๆ  #038

• Newbie
  • *
ต่อมลูกหมากนายแม่งไอดอลเราชัดๆ  #038

อย่าไปชอบมัน หำมันเหม็นจะตายห่า

FFiM

อย่าไปชอบมัน หำมันเหม็นจะตายห่า
กำ ไมไม่ล้าง

สัส มึงดมบ่อยไง มึงเลยชิน แหม อิห่า ใหม่ๆนี่เปิดหำทีล่ะแมร่งโดดใส่ โดดใส่นะมึงอิสัส

อย่ามาชอบกู กูเขิลลลลลลลลลลลลลลลลล

พี่ต่อมผมอุตสาห์มาช่วยพาเรื่องออกนอกมหาสมุทร ให้มันจบเรื่องที่มีการแฉนอกรอบออกไปได้แต่ผมว่าจะให้ดี หาทางล๊อคกระทู้นี้เถอะครับ
เดี๋ยววันดีคืนดีมีคนขุดขึ้นมาอีกจะไม่ดี เมื่อไหร่คิดจะล๊อคกระทู้เมื่อไร ผมบอกไว้เลยนะครับ ว่าทำโทษผมได้  g#031

(ปราบคนชั่วด้วยความเลว ใครเค้าทำกันผมโดนขังโดนใบ้หรือจะโดนแบน มันเป็นได้แค่เรื่องตลกกันในกลุ่มเพราะความเลวความชั่วที่ผมทำกันนั้นมันเป็นเหมือนสารเสพติดที่พวกผมเสพติดกันจนขาดกันไม่ได้ ถ้าจะเอาชนะผมและพวกแนะนำให้ใช่ความดีครับความดีชนะได้ทุกอย่างส่วนวิชามารหรือวิชาลอบกัดนั้น ปล่อยให้มีแต่ผมและพวกเท่านั้นเถอะครับที่จะใช้มันเพื่อหาความสนุก   g#009)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
ถ้าคุณรู้ว่าคำว่า ควE เป็นคำหยาบ คุณจะเผยแพร่ทำไม
ถ้าคุณคิดว่าเขาพิมผิดคุณก็แค่แก้ให้ถูกแล้วเผยแพร่
คนกินคน ?? ไรหว่า

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
ถ้าคุณรู้ว่าคำว่า ควE เป็นคำหยาบ คุณจะเผยแพร่ทำไม
ถ้าคุณคิดว่าเขาพิมผิดคุณก็แค่แก้ให้ถูกแล้วเผยแพร่

เอ่อ นายคนนี้ ก็เอ๋อทุกที่ทุกเวลา โอริโอ้เท่านั้นจิงๆ เค้าอุส่าพากระทู้ออกนอกทะเล ก็ยังจะมา ทำเป็นสอนเค้า

' ทำตัวเองให้ดีกว่านี้ ค่อยมาสอนคนอื่นนะ '

คำว่า ควE ถ้ามันหยาบหรือเลวช้าชาติชั่วจริงๆ ผู้ชายส่วนมากคงไม่บอกว่ามีชีวิตอยู่ก็เพราะมันหรอกครับถ้าไม่มีมันนี่ไม่ได้เกิดกันเลยนะครับ ไอที่คิดว่ามันหยาบมันพวกคิดกันไปเอง ว่าแต่เค้าอุตสาห์พากระทู้ออกนอกไปแล้วนายอย่าขุดมันขึ้นมาอีกนะให้มันตกๆ หรือจบๆไป ไม่งั้นเดี๋ยวเกิดมีการแฉ นอกเรื่องกันไปอีกยาวมันจะหยาบกว่าที่ควรจะเป็นครับ

พี่ต่อมผมอุตสาห์มาช่วยพาเรื่องออกนอกมหาสมุทร ให้มันจบเรื่องที่มีการแฉนอกรอบออกไปได้แต่ผมว่าจะให้ดี หาทางล๊อคกระทู้นี้เถอะครับ
เดี๋ยววันดีคืนดีมีคนขุดขึ้นมาอีกจะไม่ดี เมื่อไหร่คิดจะล๊อคกระทู้เมื่อไร ผมบอกไว้เลยนะครับ ว่าทำโทษผมได้  g#031

(ปราบคนชั่วด้วยความเลว ใครเค้าทำกันผมโดนขังโดนใบ้หรือจะโดนแบน มันเป็นได้แค่เรื่องตลกกันในกลุ่มเพราะความเลวความชั่วที่ผมทำกันนั้นมันเป็นเหมือนสารเสพติดที่พวกผมเสพติดกันจนขาดกันไม่ได้ ถ้าจะเอาชนะผมและพวกแนะนำให้ใช่ความดีครับความดีชนะได้ทุกอย่างส่วนวิชามารหรือวิชาลอบกัดนั้น ปล่อยให้มีแต่ผมและพวกเท่านั้นเถอะครับที่จะใช้มันเพื่อหาความสนุก   g#009)

นี่ครับขอทิ้งท้ายไว้แบบนี้ แล้วให้มันจบๆ ไปนะครับ