GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~ กระทู้ให้คำปรึกษา ในทุกๆเรื่อง ~

เพื่อนๆคนไหน มีอะไร ทุกข์ร้อนใจ ต้องการคำปรึกษา มาโพสต์ไว้ในกระทู้นี้เลยจ้า

ผมและหลายๆ คนพร้อมจะให้คำปรึุกษา   woon_yes

o0-pk-0o

• Full Member
หาเงินในอสุราแบบไวที่สุด ทำไงอะคับ อยากหาเงินประมาน 500-600m
แบบด่วนๆเลยอะคับ ขอไวสุดๆนะคับ ไม่เอาเติมเงิน หรือ ซื้อขายเอมคับ

หาเงินในอสุราแบบไวที่สุด ทำไงอะคับ อยากหาเงินประมาน 500-600m
แบบด่วนๆเลยอะคับ ขอไวสุดๆนะคับ ไม่เอาเติมเงิน หรือ ซื้อขายเอมคับ

ขุดอัญมั้งครับ สมัยนี้นะ  ไม่ก็ล่าบอสแบบขยันๆ หน่อย ตกแรร์ หลายๆ เอ็ม

o0-pk-0o

ได้เงินมาประมานเท่าไหร่อะคับ
อทิบายทีคับ ร้อนเงินมากกกกกกก

o0-pk-0o

ถ้าขุดอัญนี้ก็ได้เงินเยอะดี แต่ต้องลองถามผู้เชี่ยวชาญโดยเฉพาะ

ส่วนเรื่องแรร์ บอสนี้ต้องเอาเทรดวงดีดีไปด้วยละครับ

o0-pk-0o

ขุดอันยมนีนี่ได้อย่างตำวันละเท่าไหร่ เปิดกี่จอครับ
แล้วล่าบอสนี่เอาอะไรไปชนดีคับ แอส หรืออะไรคับ
แล้วต้องให้บอสเล็งเป้าหมายไปที่เทรหรืออะไรครับ

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?
แบบคือจะไปสอบนักเรียนแลกเปลี่ยนงี้อ่ะ
แล้วเคลียดมากๆเลย .. กลัวสอบไม่ได้ทำไงดี
สือก็อ่านนะ แต่อยากได้คนติวให้
นายช่วยติวภาษาอังกฤษให้เราได้ป๊ะ ?

แบบคือจะไปสอบนักเรียนแลกเปลี่ยนงี้อ่ะ
แล้วเคลียดมากๆเลย .. กลัวสอบไม่ได้ทำไงดี
สือก็อ่านนะ แต่อยากได้คนติวให้
นายช่วยติวภาษาอังกฤษให้เราได้ป๊ะ ?

ภาษาอังกฤษนี้ อย่าถามผมเลยอ่อนสุดๆละ  g#014

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
สอนภาษาเกาหลีผมหน่อยครับ  g#008
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *