GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เตรียมตัวย้ายดวงจิตเก่าไปยังร่างใหม่ [อวตาร]

บุคคลทั่วไป · 67 · 18149

FI2sTy

• Newbie
  • *
ย้ายของไปด้วยได้ไหม ยศไม่เอาก้อได้ ถึงย้ายไปยังไงก้อต้องเติมเซิฟใหม่อยู่แล้วยังไงเกมก้อได้อะ  woon_yes

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ย้ายของไปด้วยได้ไหม ยศไม่เอาก้อได้ ถึงย้ายไปยังไงก้อต้องเติมเซิฟใหม่อยู่แล้วยังไงเกมก้อได้อะ  woon_yes

ตรงนี้ไม่ได้จริงๆ ครับ

ผมต้องกราบขออภัยด้วยครับ

kooploy

• Newbie
  • *
  • ◄↕☼↕► เรียกนู๋ว่าจีฮยอน ^^ ◄↕☼↕►
พวกของแฟชั่นอย่างหูเอลฟ์ เจ้านรก อสุราเกิร์ล/บอย เอาไปด้วยได้ไหมอ่ะค้ะ?   g#002 g#001 g#006

FI2sTy

• Newbie
  • *

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
แล้วถ้ารหัสหนึ่งมีจุ2ตัวพอย้ายไปจะเป็นยังไงอะครับ

ที่เราเข้าใจนะ คือ ในไอดีนึง จะดูตัวที่มีจุกับจิตเยอะสุด แล้วเอาจุกับจิตนั้นไปอ่ะ  g#040

FI2sTy

• Newbie
  • *
แล้วถ้ารหัสหนึ่งมีจุ2ตัวพอย้ายไปจะเป็นยังไงอะครับ

ที่เราเข้าใจนะ คือ ในไอดีนึง จะดูตัวที่มีจุกับจิตเยอะสุด แล้วเอาจุกับจิตนั้นไปอ่ะ  g#040
แล้วถ้ามันเท่ากันละ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

เท่ากันตรงนี้ระบบ ก็จะคำนวนให้ตัวใดตัว นึงจร้า ^^  woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

เท่ากันตรงนี้ระบบ ก็จะคำนวนให้ตัวใดตัว นึงจร้า ^^  woon_555

ได้แค่ตัวเดียว หึๆ  ผมรอให้มันมีบัคอยู่น่ะตอนย้ายอ่ะ อิอิ ไอ้ยาที่กดแล้วได้จุกับจิต เนี่ย อยากใช้จริง  ๆ เลยอ่ะ งิงิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ