GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โwมโดuxลoกคับจี

jame2538

• Newbie
  • *
Lรื่oJมียุว่า
ตัวละครชี่-_TV_-มันบอกผมว่าเอาตังไห้เขา35000
พร้อมพาเขาเวลเขาจาให้ผอบกระรอก
ผมก็ดีใจ woon_sunnyผมก็พาเขาเวล พอพาเขาเวลเสร็จ
เขาก็หนีผม woon_angry ด้วยความที่เขาเปนคาเดท
ผมเปนเบลดตัวผมจุของมากกว่า50% g#027
ผมก็วิ่งตามเขาไม่ทัน
ผมซิบไปขู่เขา woon_angry เขาก็ไม่กลัว ผมไม่รุจาทัมไง
ก็เลยมาแจ้งไห้จีทราบอะคัฟ
ช่วยเอา35000ผมมาทีนะคัฟจีคัฟ woon_cry woon_hurt woon_cry

◕.◕"

• Jr. Member
  • **
  • ขิงดอง™™™™
= =' ..... เอ่ออออ

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

porporpor

• Jr. Member
  • **

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เค้าไม่กลัว เพราะกรณีนี้ไม่ผิดครับ ผิดก็ที่สันดารคน g#024 g#024
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เป็นการยินยอมและสมัครใจของผู้เล่นนะครับ
ตรงนี้ทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการได้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้