GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรเชอร์ฮันเตอร์ สายหน้าไม้

Su

• Newbie
  • *
คืออยากทราบว่าตอนนี้เทรสายหน้าไม้สามารถยิงต่อเนื่องสูงสุดในเกมส์ได้ไหม หรือต้องใช้ฮึดสู้รายเดือนเหมือนเมือก่อน  แล้วระบบจะทำให้เวลยากกว่าเดิมนี้มากแค่ไหน เพราะกว่าจะทำให้ต่อเนื่อง217ได้นี้เวลต้องเยอะเพอตัวเลยนะครับ ระบบจุติไม่มีเทร จะต้องลงเอจิ92 สายหาของก็ต้องLuk99 ที่เหลือลงdex ผมว่าเทรจะหาเวลได้ยากมากๆเลยนะถ้าไม่มีพระ[ยิงไม่โดน+ยิงช้ามาก]  จะล่าบอสหรือมินิบอสก็ยากเพราะาเมจไม่มี  ผมไม่เล่นมานานถ้ามีระบบอะไรเปลียนไปขออภัยในที่นี้ด้วย

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ให้เล่น3จอครับ 1.อาชีพหลักไว้เดินเวล 2.เทชไว้สำหรับดรอปเเรร์ 3.พระ

เห็นในเซิฟวันวานเค้าทำกันนะ เวลสบายๆมีของใช้ขยันหน่อย woon_sunny

Su

• Newbie
  • *
ให้เล่น3จอครับ 1.อาชีพหลักไว้เดินเวล 2.เทชไว้สำหรับดรอปเเรร์ 3.พระ

เห็นในเซิฟวันวานเค้าทำกันนะ เวลสบายๆมีของใช้ขยันหน่อย woon_sunny

กลัวว่าถ้าลงในโทรศัพจะเล่นหลายจอไม่ได้อะครับ / ที่เสนอคืออยากให้เปลียนสกิลเทรหรือเพิ่ม เหมือนสกิลชาบกับเบรดที่มี สกิลเพิ่มต่อเนื่อง.

ปล.เอาก้าวพริบตาของเทรคืนมานะแอบเข้าไปเล่นตอนนี้เห็นเป็นก้าวลมกรดแล้ว

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา

กลัวว่าถ้าลงในโทรศัพจะเล่นหลายจอไม่ได้อะครับ / ที่เสนอคืออยากให้เปลียนสกิลเทรหรือเพิ่ม เหมือนสกิลชาบกับเบรดที่มี สกิลเพิ่มต่อเนื่อง.

ปล.เอาก้าวพริบตาของเทรคืนมานะแอบเข้าไปเล่นตอนนี้เห็นเป็นก้าวลมกรดแล้ว

ยืงก็แรงพอๆกับปืนแล้ว แค่อัตราโป๊ะน้อยกว่า ยิงไวกว่าปืนหลายขุม ไกลกว่าเยอะ ยังจะเอาอีกหรอครับ เลิกขอเถอะครับ อดีตมันสมดุลดี จนปรับมาเลอะเทอะขนาดนี้ ยังจะขอปรับอีก

แต่ในส่วนสกิลอื่น ก็ต้องดูความเหมาะสมของเซิฟไป ก้าวพริบตา อาจจะจำเป็นกับวันวาน เพราะ ไม่มีจุ ฯลฯ

Su

• Newbie
  • *

ที่ผมพุดก็คือวุ้นวันวานอะแหละ เพราะหลายคนเล่นเทรเพื่อที่จะหาของแต่พอมีระบบลงดันละมีโอกาศดรอปแรร์ทุกคนทำให้แค่เทรจำเป็นแค่ควรมีอยุ่ปาคี้(เล่นเบรดละหาเทรมาตี้ก็ดรอปแรร์เหมือนเทร) และวุ้นวันวานไม่มีระบบจุติ ผมแค่อยากให้เทรสามารถยิง217โดยไม่ต้องซื้อฮึดสู้แค่นั้นแหละครับ

ยืงก็แรงพอๆกับปืนแล้ว แค่อัตราโป๊ะน้อยกว่า ยิงไวกว่าปืนหลายขุม ไกลกว่าเยอะ ยังจะเอาอีกหรอครับ เลิกขอเถอะครับ อดีตมันสมดุลดี จนปรับมาเลอะเทอะขนาดนี้ ยังจะขอปรับอีก

แต่ในส่วนสกิลอื่น ก็ต้องดูความเหมาะสมของเซิฟไป ก้าวพริบตา อาจจะจำเป็นกับวันวาน เพราะ ไม่มีจุ ฯลฯ

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

Su

• Newbie
  • *

สมดุลยังไงครับ มองแต่แบทไหมครับแบบนี้เก่งเวอร์ๆอะไรนี้ แล้วที่ผมพูดก็ในวุ้นวันวานนี้ไม่ได้เชื่อโยงเซิพอื่น ถ้าให้ปรับสมดุลก็น่าจะไม่มีระบบบอสดันด้วยนะครับ ในเมือทุกคนสามารถดรอปแรร์ได้เท่าๆกับเทรโดยแค่มีเทรในปาตี้  มันจะเหลืออีกสักกี่คนที่เล่นเทรเป็นตัวหลัก[สายหน้าไม้]ผมเห็นส่วนใหญ่ปั้มมาแค่ให้พอมีเทรในปาตี้[สำหรับคนเล่นหลายจอ] ตอนระบบบอสเข้าก็จะเอาเทรไปไปยุปาตี้ละยืนดูดเวลเฉยๆ   woon_555 woon_555  ถ้าเกิดเกมส์กลับมาฮิตเทรนี้อาชีพคนเล่นน้อยอันดับต้นๆเลย