GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดูมันเลียนแบบชื่อ และมาขายเงิน M <Sv.PK.>

мя’imuđαиg.™☠

• Jr. Member
  • **
ตกลงบอร์ดนี้ไม่มีทีมงานมาดูแลมั่งหรอไงครับ หรือมั่วแต่ไปดูแลเรื่องบัตรเติมเกมส์ 5,000-10,000กันอยู่
รู้ไหมครับ ตัวละครนั้นๆ มัน แอบอ้างชื่อผมไปหลอกเพื่อนผมแล้วนะครับ จะแบนมันไหม หรือจะปล่อยให้มันอยู่แบบนี้ต่อไป
หรือมันไม่ได้เดือดร้อนอะไรทีมงาน แต่คิดถึงเจ้าทุกข์มั่งครับ ผมไม่อยากต้องมาเป็นแพะรับบาปนะเออ
 g#014 g#014 g#014 g#014

Not one creature.

nicky01

• บุคคลทั่วไป
จะดำเนินการลงโทษขังคุกตัวละคร -l_SopeRFaUR_l- เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนเงินภายในเกมส์กับสิ่งอื่น