GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ~He@R•ThE•WinD~ ฟังเสียงจากสายลม ณ ดาวดึงส์

เหรออออ.

• Full Member
  • ใครก็สำคัญกว่าเสมอ

เหรออออ.

richer2

• Newbie
  • *
ปลดหนี้เป็นล้านภายใน 3 เดือน กับ Global Rich Club
งานออนไลน์ 100% ไม่ขาย ไม่ต้องเดินทางอบรม
ไม่รักษายอด ไม่สต๊อกสินค้า สนใจ เข้าชมเว็บไซค์
www.grcthai.com/online

richer2

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้คุณ ทำงานอะไรอยู่ครับ คุณมีความสุขกับรายได้ที่มีอยู่ในปัจจุบันนี้หรือเปล่า เคยคิดบ้างมั้ยครับว่าอีกสิบปีข้างหน้าจะเป็นยังไง อิสระเรื่องการงาน การเงิน อิสระภาพทางเวลาที่คุณต้องออกจากบ้านไปทำงาน 8 โมงถึง 5โมงเย็น เป็นแบบนี้ทุกวัน คุณเคยมีความรู้สึกเบื่อบ้างมั้ยครับ ในชีวิตนี้เจออะไรที่มันซ้ำซ้ำซากซากจำเจ อยากมีเวลาให้กับตัวเองและครอบครัว อยากเป็นเจ้าเป็นนายของตัวเองโดยที่ไม่ต้องมีคนอื่นมาบังคับ ไม่ได้ซ้ำเติมกับธุรกิจที่คุณทำอยู่ตอนนี้แต่มาช่วยเสริมรายได้ให้กับที่คุณมีอยู่ในปัจจุบันให้เพิ่มมากขึ้น จะมีเสียก็ต่อเมื่อไม่ได้ทำหรือไม่ได้ตัดสินใจก็เท่านั้นเอง http://www.pteelien.net/e959

ตุ๊ดดดดดด ,

• Newbie
  • *
  • คนอย่างผมไม่ชอบนิยม"หมาหมู่" และไม่ใช่โก๋หลังคอม

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
ขุดให้ครับ g#031
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

เหรออออ.

ตุ๊ดดดดดด ,

• Newbie
  • *
  • คนอย่างผมไม่ชอบนิยม"หมาหมู่" และไม่ใช่โก๋หลังคอม

cracw

• Jr. Member
  • **
=_=เกือบลืมไปเลย ว่าเคย อยู่กิลนี้  (เดาว่าไม่มีคนรู้จักตรูตามเคย นอกจาก ___ )woon_5555

เหรออออ.

ตุ๊ดดดดดด ,

• Newbie
  • *

ตุ๊ดดดดดด ,

• Newbie
  • *