GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม ~He@R•ThE•WinD~ ฟังเสียงจากสายลม ณ ดาวดึงส์

Sommmm

• Newbie
  • *
เพื่อนๆต๋าเมย์ขอลาเกมส์ซัก 1เดือนม๊าลงโทษ woon_cryเล่นเกมส์ดึกๆมะหลับมะนนอนเดวเดือนหน้าจิกลับมาใหม่นะคิดถึงทุกคนเสมอ g#002 g#031 g#043 g#041 g#036 woon_sad2

woon_bye   g#041 g#041 เค้าจารอน้า

OhAay

• Newbie
  • *
  • วันเวลาผ่านไป แต่หัวจัยฉันยังเหมือนเดิม

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_angry พิมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ลงแบทเทิล เลย  woon_angry
ชาปต้องโลดแล่นทุกสมรภูมิ(เอาคำ THE-Cool มา) อิอิ ไปลุยกาน ๆ ๆ

g#037ฝันดีค่ะ สายลม
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

Sacchi

• Newbie
  • *
  • TsunDeRe
woon_angry พิมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ลงแบทเทิล เลย  woon_angry
ชาปต้องโลดแล่นทุกสมรภูมิ(เอาคำ THE-Cool มา) อิอิ ไปลุยกาน ๆ ๆ

คงไม่มีเวลามั้งคะ -.-

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<

คงไม่มีเวลามั้งคะ -.-

-3- โถ่ จะให้มาช่วยสอยวิสักหน่อย

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)